• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline - Cafe Mừng Noel - 2009 & Tuyển VN

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
BatKid có kế hoạch cafe nho nhỏ vào ngày 21/12/08 vừa cafe mừng noel vừa xem Tuyển VN đá trận lượt về với Sing ^^

anh em ai rảnh thì đi off cho vui nhé ^^

Địa điểm : cafe 39 Thương Xá Tax (39 Lê Lợi Q.1) lúc 18h30'

TranMinhMan

Super V.I.P
Ngày 21/12 là CN, đi được đó! Bữa đó chở vợ lên "bơi" lun!:p
VN thua thì ae đi tăng 2 chia buồn. Còn VN thắng thì ae đi tăng 2 chúc mừng. => AE buộc phải đi tăng 2!:)):)):))

Sonblack

Super V.I.P
Đương nhiên là có Sơn đen! :)) Tăng mô cũng chơi, chơi xong chít luôn, he he!

timhieu

Mình đăng ký "tạm" được không vậy? Ra kèo Sing-VN, làm chầu cafe cho hào hứng đi!!! (đoán Sing thắng 2-1 or 3-1)

BatKid

Super V.I.P
Mình đăng ký "tạm" được không vậy? Ra kèo Sing-VN, làm chầu cafe cho hào hứng đi!!! (đoán Sing thắng 2-1 or 3-1)

bác không tin VN à ??? dù VN có đá dở thì cũng là quốc gia của mình cơ mà >"<

timhieu

bác không tin VN à ??? dù VN có đá dở thì cũng là quốc gia của mình cơ mà >"<

Với câu từ trên Mình không chê bai VN đâu nhỉ!!! >''< Đành rằng cũng có ủng hộ tinh thần đấy, nhưng...(gợi nhớ lại trận chung kết VN-Sing, đá trên sân nhà để họ mang cúp đi, buồn ơi!). Thôi thì đã là thi đấu "thắng, thua" phải chấp nhận vậy, chứ không nên nói như thế! Chúc VN may mắn vậy!:D

oanhngo

Bạn theo Sing chấp VN 1 trái đi ! Bao nhiu mình cũng theo VN nè! bao nhiu cũng ráng theo ! heheheheheh

Ku Bình ! Rửa con IP 16GB đi nhá! =))

Ku Kojiro vào SG đi ! lần trước chưa "trấn" dc koan N95 nhá! chuyến này quyết "Lựm" cho bằng dc! =))

AnhTu

Super V.I.P
Thì làm sao mà để nó "bụm" mà về lại PT thì được hết.

thoisuhangngay

Bạn theo Sing chấp VN 1 trái đi ! Bao nhiu mình cũng theo VN nè! bao nhiu cũng ráng theo ! heheheheheh

Suỵt! Không được mồi chày cá độ "không lành mạnh" đấy, Nhà nước cấm đó! Hình thức "Vui chơi có thưởng", nếu có thua thì vẫn được "ăn, uống" vui vẻ cùng chung với nhau, có phải hay không!
(nếu đã cá độ mà "ráng" thì yếu quá!=)))

Sonblack

Super V.I.P

Kết quả là Việt Nam - Singapore 1 - 0, rất hả hê, vào chung kết đường đường chính chính, còn Singapore phải ôm hận trên sân nhà dù đá trên chân nhưng không hay hơn hẵn do hàng công quá tệ. =))

PhuongAnh

Kết quả là Việt Nam - Singapore 1 - 0, rất hả hê, vào chung kết đường đường chính chính, còn Singapore phải ôm hận trên sân nhà dù đá trên chân nhưng không hay hơn hẵn do hàng công quá tệ. =))

=D> Việt nam vô địch.AE ra đường xem mọi người đua xe cổ động VN đeeeeeeee

Status
Không mở trả lời sau này.