• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline dã ngoại CLB PV Hà nội nào

Status
Không mở trả lời sau này.

vochonguni

Member
Tình hình là sau buổi off kỷ niệm 2 năm thành lập của PV Hà nội hôm nay, anh em vẫn chưa đã (thật tiếc cho bác nào không đi:p)
CLB PV Hà nội quyết định:
Sẽ tổ chức buổi off dã ngoại (hình như lâu rồi chưa đi đâu tử đợt xuống Hải Phòng - Đồ sơn năm ngoái)

Địa điiểm:

Hồ Đại Lải- Đảo Ngọc

Thời gian: sáng thứ 7 tuần tới (04/07/2009)

Phương tiện: hiện tại đã có 01 xe 7 chỗ và 3 xe 4 chỗ
Số lượng đăng ký đến giờ: đã có 10 thảnh viên (đã nộp tiền giữ chỗ :D)

Thân mời các bạn PV tham gia va giao lưu

(Nếu số lượng đông hơn dự tính có lẽ sẽ làm con xe 45 chỗ cho vui)

Cả nhà nhiệt tình hưởng ứng nào :D

NguyenQuang

Super V.I.P
Đề nghị anh em đăng kía để lại tên và nick nhé để BTC còn tiện công tác hậu cần. Thời gian đi trong ngày,Có 4 đồng chí chịu trách nhiệm xe là : Nguyễn Quang ( xe 7 chỗ); Kangmin(Xe 4 chỗ); kiên( xe 4 chỗ); tú( xe 4 chỗ). Các bạn nam mang theo người yêu sẽ được miễn phí 1 suất ( Nhưng nếu đi về có cãi nhau thì ráng mà chịu). hy vong moi người tham gia đông đủ chuyến dã ngoại này. CLB hà nội trân trong mời các bạn CLB Hải phòng và Hải dương cùng tham dựn nhé

tinh_la_gi

Administrator
May wa hôm ý mình bận không đi được.Cả nhà thông cảm.:))
Ôm tiền bỏ trốn.
Nếu anh em HN cần thông tin cá nhân BQT sẽ "nhiệt tình" hổ trợ!!! :))

salemgtvt84

Hehe, chị PA làm sao dám ôm tiền bỏ trốn, hôm đấy hơi bị nhìu dzai, chị đi cho mát mắt chị ah :D

Nemmatlanh

DANH SÁCH THÀNH VIÊN SẼ ĐƯỢC,UPDATE HÀNG NGÀY,MỌI NGƯỜI AI CÓ NHU CẦU THÌ ĐĂNG KÍ NHANH ĐI NHÉ,CHUYẾN ĐI NÀY SẼ RẤT VUI ĐẤY :))

LuongQuang

Super V.I.P
DANH SÁCH THÀNH VIÊN SẼ ĐƯỢC,UPDATE HÀNG NGÀY,MỌI NGƯỜI AI CÓ NHU CẦU THÌ ĐĂNG KÍ NHANH ĐI NHÉ,CHUYẾN ĐI NÀY SẼ RẤT VUI ĐẤY :))

Ku Toàn hôm đó sẽ cho đi xe máy chạy theo sau, cái tội hay đến muộn!>:)

Nemmatlanh

Ku Toàn hôm đó sẽ cho đi xe máy chạy theo sau, cái tội hay đến muộn!>:)

:D,LẦN NÀY LÀ LẦN ĐẦU TIÊN EM ĐẾN MUỘN THÔI,HE HE HE,CHỨ TRƯỚC GIỜ LÚC NÀO CŨNG CÓ MẶT ĐÚNG GIỜ,ANH LƯƠNG QUANG HÔM ĐÓ SẮP XẾP ĐI CHO VUI ANH NHÉ :)

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hix. Sao nhà ta không tổ chức vào chủ nhật nhỉ. Thứ 7 em bận không đi được. Nếu dời vào được chủ nhật thì em xin góp 1 xe 4 chỗ và có thể sẽ rủ thêm được 1 xe 7 chỗ nữa.

Posted via Mobile Device

NguyenQuang

Super V.I.P
BCN đã họp trù bị và quyết định đi vào thứ 7 rồi, Đề nghị Lương Quang cho cả cô công chúa đi chơi cho vui nhé. Như thường lệ đề nghị Toàn nhắn tin cho mọi người nhé, có thể kết hợp với các cô dào hồng của admin Nguyễn Ngọc Cường đi nữa nhé nên các bạn độc thân cố gắng tham gia

DuaBeo35

Oài oài chán vậy. Đi 04/07 chịu rồi các bác ơi

Hôm đó em phải đi Trông Thi cho các cháu muốn từ học sinh >>> sinh viên BK :D

Chuyển sang hôm khác đi hic hic

Nemmatlanh

XIN LỖI MỌI NGƯỜI,HÔM ĐÓ EM QUÊN MẤT LÀ NGÀY ĐẤY EM ĐI NGHỈ MÁT CẢ NGÂN HÀNG MẤT RỒI :(!CHÚC MỌI NGƯỜI ĐI CHƠI VUI VẺ NHÉ :(,LẦN NÀY KHÔNG ĐƯỢC ĐI CÙNG MỌI NGƯỜI TIẾC QUÁ :((

PhuongAnh

XIN LỖI MỌI NGƯỜI,HÔM ĐÓ EM QUÊN MẤT LÀ NGÀY ĐẤY EM ĐI NGHỈ MÁT CẢ NGÂN HÀNG MẤT RỒI :(!CHÚC MỌI NGƯỜI ĐI CHƠI VUI VẺ NHÉ :(,LẦN NÀY KHÔNG ĐƯỢC ĐI CÙNG MỌI NGƯỜI TIẾC QUÁ :((

MOD OFF kiểu này không chơi được rồi.Anh Nam vào xử lý vụ này thôi.Chém thật mạnh vào mới được >:)

NguyenQuang

Super V.I.P
Chiều nay vào lúc 17h , mọi người ra 19c Hoàng diệu để bàn kế hoạch cụ thể nhé

Kangmin82

Theo như buổi họp chiều nay ,vì tuần này nhiều người có việc bận nên buổi off dã ngoại sẽ rời vào thứ 7 tuần sau ngày 11-07-2009 mọi người cố gắng thu xếp tham gia vì buổi off này có rất nhiều điều thú vị. :D

Status
Không mở trả lời sau này.