• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline gặp mặt đầu xuân anh em UIQ3 Hà Nội

Son_Nguyen

Hiếu à, em Nam bận thi nên rút lui rùi.. Tính ra danh sách còn được 7 người!! Sáng mai là ngày chốt địa điểm off đây, em có ý kiến gì thì đóng góp cho anh nhé..:D

Caohieu88

Tối mùng 10 em bận ôn thi tập trung nên không đi được rồi! Thôi anh Sơn bỏ tên em khỏi danh sách luôn nhé! Dạo này em cũng bận lắm, từ ngày làm xong bản mod zoom 600% camera toàn thi với kiểm tra, không có thời gian ngồi pc nữa! Toàn online điện thoại!
Posted via Mobile Device

Năm lớp 12 rùi, ko bận mới là chuyện lạ :)) , em cứ tập trung tốt cho việc học đi, ưu tiên số 1 mà :-?? khi nào có dịp anh em HN mình lại làm một vụ Offline nữa nhá!!!

Hixx,sáng mồng 10 là em biến sang TQ rồi,thế là không được tham gia cùng các anh rùi,hix. Tiếc ghê.

Chúc em lên đường thượng lộ bình an, gặp nhiều may mắn, mấy hôm rùi có em trong forum vui lắm.. sang đó rùi chắc cũng ko có nhiều thời gian online nữa rùi. Học hành chăm chỉ nha :p

Hiếu à, em Nam bận thi nên rút lui rùi.. Tính ra danh sách còn được 7 người!! Sáng mai là ngày chốt địa điểm off đây, em có ý kiến gì thì đóng góp cho anh nhé..:D

Có gì ngày mai anh em mình chốt địa điểm và số người luôn, lần này em bế nhất thật rùi...:D .... hay cứ chọn quán nào đó ngồi đi anh, em thì dễ tình khoản ăn uống lắm.. trời này nóng rùi, ko biết có nên ăn lẩu ko nhỉ :-?

ttvn91

Trời lạnh ăn lẩu càng hay chớ sao! hehe!
Cảm ơn mọi người đã chúc em thi tốt! Chúc mọi người đi vui vẻ! Hii! :D
Hẹn dịp nào đó không xa có thể đi tiếp cùng các anh! :)

XiaoGui

Trời bắt đầu ấm lên rồi,ăn lẩu nghe chừng có vẻ hơi nóng đây,hehe.
Em cám ơn anh Hiếu nhé,hè về nếu có cơ hội em sẽ gặp anh và mọi người sau.
Chúc ttvn91 học tập thi cử tốt nhé. Thi đỗ mấy trường luôn nhé.

Kojiro

Super V.I.P
Đi về mà không có ảnh nào thì Hiếu vào nhận khuyết điểm với anh em nha.

Son_Nguyen

Tình hình là mình ko có biết quán nào hay cả? Anh em có thống nhất ra quán Ngon ở Phan Bội Châu ngồi ko? Mình ra đó ăn rồi đi uống cafe & bàn chuyện về UIQ3 luôn nhé..:D

Caohieu88

Tình hình là mình ko có biết quán nào hay cả? Anh em có thống nhất ra quán Ngon ở Phan Bội Châu ngồi ko? Mình ra đó ăn rồi đi uống cafe & bàn chuyện về UIQ3 luôn nhé..:D

Quán đó cũng được đó anh, không gian đẹp mà!! Anh Sơn mà đi từ nhà ra thì đi bộ ah :))

quocanh1986

ak ak..ofline cà phê cà pháo thui các bác ơi.ăn uống thì iem chịu roài..em bận cửa hàng chỉ dám đi 1 tí cà phê,thuốc lá thui.hic

rockmeout

Tóm lại là anh em vẫn chưa fix được ăn uống hay cà phê à? Mình thì thế nào cũng được. Quán Ngon cũng được nhưng có vẻ không được ấm cúng cho lắm, không gian hơi bị loãng.
Nghe nói ở Yết Kiêu có quán lẩu 1 người, mỗi người 1 người ôm 1 nồi cũng hay, rất tiếc là chưa đến đấy bao giờ nên ko dám comment dù những người đi rồi đều nói là ăn được.
Nếu ko thì thế này, mình hay ngồi ở Highway 4, có 2 địa điểm là số 5 Hàng Tre54 Mai Hắc Đế, 2 quán nhậu có không khí khá hay, có thể nhẹ nhàng uống rượu hoa quả hoặc bia, kèm với vài đồ nhắm, hoặc lẩu cũng được, ở đó cũng có luôn.
Còn cafe thì...nhiều quá, chẳng biết chọn chỗ nào nhưng với tầm 6,7 người thì chắc đi đâu cũng được. Có thể ra Highland Hàm Cá Mập hoặc New Way Lý Thái Tổ, nhẹ nhàng thì lên Hàng Hành hoặc ra Triệu Việt Vương ngồi vỉa hè cũng hay, mỗi tội vỉa hè thì không có wifi thôi hehehe.
Sau đó thì...bi-a, bowling, abcd tùy ý mọi người :D

Ai ít thời gian thì ghé qua làm 1 ly giao lưu, ai rỗi rãi thì ngồi tiếp, rượu bất khả ép! :D

Caohieu88

Có 7 người tất cả thì có thể kiếm chỗ nào ngồi một mâm là Ok, quán Ngon thì ăn tự chọn nên có thể ko thân mật bằng ăn chung. Bây giờ anh em có ý kiến thì để em gọi anh Sơn fix lại địa điểm thế nào!!

Son_Nguyen

Mình & anh Bình, Hiếu đã thống nhất roài, anh em hẹn nhau ở quán Highway 4 số 5 phố Hàng Tre nhé!! Chiều nay 6h chiều..:p

romeovietnam

Tối nay chắc mình chỉ đi được khoảng 2 tiếng thôi. Đến khoảng 20h30 phải về rôi ! Nhất định sẽ qua cùng mọi người để làm quen !
Ngày mai phải nộp đồ án môn học mà.... Hẹn gặp lại anh em !

KHANG - M600i

romeovietnam

XIn lỗi mọi người, lại có việc bận rồi, tối này nhà có khách nên không ra quán ăn được.! Tiếc quá... Khi nào anh em hẹn nhau đi off ở cafe nào đó giao lưu thì cứ nhắn, mình sẽ nhiệt tình qua....
THANKSS !