• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

rockmeout

Không cần chờ đến lúc đi làm, thực tập thì cũng khao anh em được chứ sao :)
Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Anh Bình & Quốc Anh nói đúng đó, ko cần chờ đến lúc đi làm đâu Hiếu ơi, tiện thể buổi off này cũng được mà.:)).
Anh Bình cũng cố gắng sắp xếp thời gian đi nhé, hôm nay là 2/7 roài. Chắc là Quốc Anh cũng sốt ruột lắm đấy.:D.

Caohieu88

:D mấy anh đi làm lắm tiền ko khao thằng em mà bắt thằng em đang thực tập khao :))

Son_Nguyen

:D mấy anh đi làm lắm tiền ko khao thằng em mà bắt thằng em đang thực tập khao :))
Hehe, thế là cũng sắp sửa đi làm đến nơi roài đó Hiếu. Nhanh lắm.=)). Tình hình là anh em đăng ký ít quá, ko biết đến hôm off liệu có đủ người ko nữa? Anh đề nghị quán cafe ALIGN nhé, ko biết ý kiến anh em thế nào? Anh thì thích quán đó vì ko gian nó đẹp.:).

romeovietnam

Chào anh em UIQ, hôm trước anh Sơn có gọi điện cho em ( KHANG - M600i) để báo về cuộc OFFLINE này nhưng vì lúc đó em đang dùng BlackBerry nên cũng hơi phân vân.... Giờ em quay trở lại với P1i để OFF cho đúng chủ để hơn....

Nếu không có gì thay đổi thì hôm đó sẽ gặp được anh em một lần nữa.

Lâu ghê không gặp Hiếu nhỉ ? Anh giờ nghỉ làm rồi, tập trung học tập nốt cho năm cuối cùng...Có gì anh em gặp lại sau nhé .....

NGUYỄN MINH KHANG 01682.777.005

Son_Nguyen

Chào anh em UIQ, hôm trước anh Sơn có gọi điện cho em ( KHANG - M600i) để báo về cuộc OFFLINE này nhưng vì lúc đó em đang dùng BlackBerry nên cũng hơi phân vân.... Giờ em quay trở lại với P1i để OFF cho đúng chủ để hơn....

Lâu ghê không gặp Hiếu nhỉ ? Anh giờ nghỉ làm rồi, tập trung học tập nốt cho năm cuối cùng...Có gì anh em gặp lại sau nhé .....

Đã update tên em rồi nhé, mà bây giờ lại chuyển sang dùng P1i à? Thế là giống anh roài, anh cũng mới chuyển sang P1 được mấy tháng!:D. Hôm đấy cố gắng đi cho vui vẻ nhé.

quocanh1986

kinh nhỉ,chú khang M600 lên đời p1i rùi ah..bán M600 không bảo anh em mua..hehe

XiaoGui

12 này là cưới ông chú em rồi nên em không chắc là 11 có đi được hay không nữa,hix. Từ giờ đến hạn cuối em sẽ xem và đăng kí ^_^

romeovietnam

Chắc vẫn anh em cũ nhỉ ? .......... Có gì em sẽ báo lại sớm cho anh Sơn.... Cũng muốn đi cùng mọi người nhưng sợ time đó em đang ở Cửa Lò mất rồi... Gia đình đang lên kế hoạch đi chơi mà....

Cứ đăng ký giữ chỗ thôi....

romeovietnam

Anh Quốc Anh chắc trong túi giờ phải có mấy em Iphone 3Gs và Palm Pre ấy chứ mà vẫn nhiệt tình chơi UIQ nhỉ ?
Thời buổi kinh tế khó khăn thế này nhiều khi phải gán nợ mất con M600i mà không kịp báo với anh em !

^_^

Caohieu88

Em cũng thế, cũng muốn gặp anh mà bận quá :( :( có gì gặp nhau anh em lại trao đổi tiếp ^ ^ cố gắng sắp xếp để đi cùng anh em anh nhé.
PS: Dạo này UIQ HN P1i phát triển quá, còn thiếu G900 nữa thôi, hình như ngoài mình chưa ai dùng ;;)

Anh Quốc Anh cố gắng kiếm con G900 để đi off cho đủ bộ nhé, có anh hay thay máy nhất thì phải nhờ anh vậy =))

Son_Nguyen

Hehe, ngoài HN bây giờ thì chỉ còn thiếu G700 & G900 thôi.:D. Hôm nay là 5/7 roài, tình hình là anh em cũng cho dần ý kiến xem nên chọn chỗ nào ngồi nhé, lần trước mình đề xuất là quán ALIGN roài, nếu ai biết chỗ nào hay & thoải mái hơn thì tư vấn giùm, tại chỉ sợ quán ALIGN cuối tuần hơi đông, nếu đi muộn sợ ko có chỗ.:p.

Caohieu88

Align nói chung thì nổi nên chắc anh em cũng biết, nhưng mà ở đó không có đồ ăn. toàn thấy uông thôi, thế thì đói chít.. :D

rockmeout

Tình hình là 11 mình ko đi được rồi, định đến PR quyển sách vừa dịch mà tiếc quá keke. chúc anh em vui vẻ vậy!
Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Tình hình là 11 mình ko đi được rồi, định đến PR quyển sách vừa dịch mà tiếc quá keke. chúc anh em vui vẻ vậy!
Posted via Mobile Device
Đấy mới là dự kiến thôi mà anh Bình, nếu 11 ko được thì ngày 12 tổ chức cũng có sao đâu. Anh cố gắng sắp xếp đi nhé.:D.
Sao ko có ai cho thêm ý kiến về địa điểm off nhỉ?

Caohieu88

free anh Bình nhé, ko biết sách gì đây ta ;) rùi em sẽ PR lại ở trường và cty cho anh! :D

quocanh1986

Anh Quốc Anh chắc trong túi giờ phải có mấy em Iphone 3Gs và Palm Pre ấy chứ mà vẫn nhiệt tình chơi UIQ nhỉ ?
Thời buổi kinh tế khó khăn thế này nhiều khi phải gán nợ mất con M600i mà không kịp báo với anh em !

^_^

ak ak..vẫn dùng em 5800 với em p990i thui..mấy hôm nay nghèo quá..có mấy cái máy cỏ,bán nốt rùi...hic...anh em thống nhất ofline cà phê cà pháo thui,nên cũng không mất thời gian nhiều lắm..mọi người cố gắng thu xếp nhé

Son_Nguyen

Hôm nay đã là mùng 7 roài, cũng sắp đến ngày off rồi đấy. Anh em sẵn sàng tinh thần nhé.:)).