• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE Hồ Chí Minh 06/04/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

Medkid

Các Mem nhà mình đâu hết rồi ? sao ko ai hẹn cà phê sáng chủ nhật hết thế ?
Mình đang muốn đi off 1 bữa cho biết đây.

PS: anh Sonblack đâu ??????????? :p

AnhTu

Super V.I.P
OK, sáng CN OFF ở Cát Đằng Sư Vạn Hạnh, Cát Đằng THĐ hay CAT???

Medkid

Em thấy anh Thành nói là CAT, vậy qua CAT đi. Man AnhTu làm "chủ xị" nhé, mọi người lin lạc với anh nhé ?

Sonblack

Super V.I.P
Còn ngày mai mà, hum nay Batkit đâu mất tiêu rồi! Ngày mai sẽ biết chính xác thôi Tú ơi!

BatKid

Super V.I.P
>:)>:)>:) ở đâu cóa of ở đóa cóa BatKid >:)>:)>:) mai of ở CAT nhoa bà kon :D

Taki7610

Unlock_GSM
Một vài hình ảnh cà phê CAT....

XuanTruong

Super V.I.P
Ái chà! Có bóng hồng nào ngồi giữa BK và AT vậy Taki??? Giống Bà xã của BK nhỉ???;;):-?:))

dczien

Ái chà! Có bóng hồng nào ngồi giữa BK và AT vậy Taki??? Giống Bà xã của BK nhỉ???;;):-?:))

"Giống Bà xã của BK nhỉ??" Nói bậy dễ bị woánh lắm à, chỉ tội BK zìa bị bà xã luộc >:)>:) mấy pa này đi off như đi ăn chộm, hông ai bít gì hết

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Taki ui! Thêm name cho mọi người biết ai với nhe! Bóng hồng là ai vậy ta? Về rùi uổng quá :)

BatKid

Super V.I.P

>:)>:)>:) đốt nhà em à >"< , cao thủ chơi boom online , em bị sis luộc tè le đoá :(( :(( :((

Sonblack

Super V.I.P

Bóng hồng đó là của người khác đó anh Trường ơi! Mà của ai thì "hồi sau sẽ rõ" anh nha!:-??

XuanTruong

Super V.I.P
>:)>:)>:) đốt nhà em à >"< , cao thủ chơi boom online , em bị sis luộc tè le đoá :(( :(( :((

Bóng hồng đó là của người khác đó anh Trường ơi! Mà của ai thì "hồi sau sẽ rõ" anh nha!:-??

Đi off mà có bóng hồng thế chả trách "Ở đâu có Off ở đó có BK và SB" là đúng roài!!!=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.