• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline khu vực phía Bắc

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhTu

Super V.I.P
Tại đây là các hình ảnh sau khi mình du lịch 1 chuyến ra Hà Nội, ngoài tình cảm đáng quý của các anh em đối với AnhTu, sự nhiệt tình của các thành viên tại Hà Nội, cụ thể như Mod. bobi, Mod. nemmatlanh, VIP kangmin82...xin ghi mãi trong tim về lòng hiếu khách của người Hà Nội nói chung & anh em miền Bắc nói riêng, rất mong sẽ có ngày đón tiếp các bạn tại thành phố Hồ Chí Minh.

Bắt đầu bước ra từ sân bay Nội Bài, anh em Hà Nội gồm có Mod. bobi, Mod. nemmatlanh, Mod. Hungnokia3300, VIP kangmin82 đã "phát hiện" và "bắt cóc" được mình :D

Mod. Hungnokia3300, Mod. nemmatlanh, Mod. AnhTu & VIP kangmin82

Mod. bobi & AnhTu

nemmatlanh, Giangox, bobi, AnhTu, Hungnokia3300 tại địa bàn của Giangox :D

Địa điểm tổ chức Offline, Hồ Tây

Hình này do bé Bi của anh Bobi chụp :p

ruavang10kg đeo kính, longgiang mặc áo trắng :p

Sau khi no say, tất cả cùng ghé đến karaoke hát hò, tại đây đã có 1 số màn trình diễn cực kỳ ấn tượng =))

Bé Bi nhà anh Bobi có vẻ như ngạc nhiên với tài trình diễn của Giangox =))

Hình chụp mấy anh em sau ngày Off tại myPDA

Ngày hôm sau, mùng 7 Tết, tất cả khởi hành đến Vịnh Hạ Long để gặp tranbep & hungpdahl

bobi & tranbep

Hungpdahl ngồi thứ 2 từ trái sang

Anh em cùng chọn lựa món ăn trên bè ở Hạ Long

Cá ngon phết

nemmatlanh thèm quá

Không biết nem đang say rượu hay "say tình" =))

Say tình rồi =))

hungpdahl say mồi rồi ;;)

Sau một chầu vui vẻ :p

Lên tàu trở lại đất liền =))

Thôi xong =))

Karaoke kêu gọi ;;)

Song ca

Cám ơn mọi người đã quan tâm, các anh em khác còn ảnh thì up lên nhé :D

Last edited by a moderator:

Duynt

Dzui Qua' ....Chỉ tiếc là anh em off sớm quá mà là con trưởng của dòng tộc nên không làm thế nào để sang góp dzui cùng anh em được... Hix hix :((

PS:Khiếp anh bobi hát gì mà "hoang dã" thế :D Tình hình này vụ sau phải cố gắng thu xếp một bữa đi nghe thử chất giọng của bác mới được ;))

Tha^^n

longgiang81

Super V.I.P
Troài... toàn những bức ảnh ấn tượng của các anh em, tiếc là hôm đó longgiang81 ko đi góp vui được. Rất vui vì buổi OFF của anh em đã thành công mỹ mãn.

MrTrung

Các bác thấy OFF của Miền Bắc thế nào ????:-/ :-/ :-/ :-/ Hoành tráng không :-/ :-/ :-/ :-/ Đấy là hôm đấy em chưa chơi hết sức đâu đấy nếu chơi hết sức thì :)) :)) :)) :)) còn một vài bác nữa giống Hungpdahl =)) =)) =)) =)) =))

Hungpdahl

Well-Known Member
:-? hôm đố ai chup tui đó?chụp thế có mà chít con người ta còn gì .may là đã có vợ k thì.......:)) :)) :))

GIANGOX

Pé Nemmatlanh dạo này h.o.t ghê gứm . Up quả ảnh hôm đi sân bay lên Toàn nhờ ;))

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hôm đó em đang ở Nam Định chứ không thì đã xem các bác đo chiếu rồi :)). Hẹn mọi người lần khác vậy. Hôm nào em xuống thì em alo anh Hùng và Trung nhé. Lúc đó đừng có mà trốn đấy :))

MrTrung

Hôm đó em đang ở Nam Định chứ không thì đã xem các bác đo chiếu rồi :)). Hẹn mọi người lần khác vậy. Hôm nào em xuống thì em alo anh Hùng và Trung nhé. Lúc đó đừng có mà trốn đấy :))

Sao lại trốn :-/ :-/ :-/ :-/ chưa chắc ai ăn ai đâu đừng nói là trốn :p :p :p :p anh Hungpdahl hôm đó " khó ở " thôi chứ không cũng chưa chắc có những tấm hình này đâu :)) :)) :)) :)) tất cả các thành viên đến Hạ Long đều được TranBepHungpdahl tiếp đón chu đáo ;;) ;;) ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.