• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE KỶ NIỆM NGÀY 30-04 VÀ 01-05

Status
Không mở trả lời sau này.

Kangmin82

quản lý chán quá đi, 9h có mặt 27 quốc tử giám không thấy ai,tưởng là họp o 117mai hắc đế đến đó là shop thời trang.chán quá không lẽ mình không có cơ hội gặp mọi người hay là thông báo ma !
Tiếc cho bác này wa,sao bác ko alo cho anh em nhỉ b-) Thôi hẹn bác dịp sinh hoạt tới vậy e sẽ alo cho bác =D>=D>

ancola66

Super V.I.P
Thời buổi này ai còn dùng phim hả anh Ân ??? Thời đại công nghệ số mà :D:D:D.Thái Kiên đang bận công tác chắc đêm nay hoặc ngày mai sẽ có ảnh thôi.
ùh nhỉ !nhưng dùng kỹ thuật số anh em sẽ kém đẹp trai:)) mà Kỹ thuật số nếu quên thẻ thì sao nhỉ:-?:-?:-? Già rồi hay lo xa=))=))=))

ThaiKien

Super V.I.P
Một vài hình ảnh ngày offline chào mừng 30-4; 1-5

Một vài hình ảnh ngày offline chào mừng 30-4; 1-5​

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Công nhận trên PV có mỗi anh Nam là trông còn đẹp trai chứ mọi người...:(:(:(:(:(

ancola66

Super V.I.P
:(:)(:)((Đã bảo rồi mà! Dùng kĩ thuật số bị Phương Anh "chê" Anh Nam xí nhất hội rồi=))=))=))

Nemmatlanh

Không hiểu máy ảnh của ông nào mà chụp xấu thế không biết :(,anh em hôm nay đông vui thật!Lần sau cố gắng đông vui hơn nữa thì càng hay :D

NguyenQuang

Super V.I.P
Thaikien chụp xấu quá !!!!!!!!nhưng ông lão này vẫn đẹp trai nhất hội..... U40:)):)) và đẹp trai nhất trong con mắt của những ai xi mê mình:)):)):)), tiếc là chiều nay bận đi tù 1h nên kg nhậu được với anh em, kì tới nhân buổi sinh hoạt nghe admin giới thiệu về phudongsoft nhậu một trận tới bến, anh em hà nội sinh hoạt đông vui và nhiệt tình nên thấy cũng phấn khởi, sắp kỉ niệm một năm ngày thành lập CLB rồi

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Đồng chí Kiên không ghi chú vào hình là gồm những ai thì chịu thật rồi!!!;;);;);;) Ra đường gặp Sơn lại gọi Kiên ơi thì hỏng!!!:)):)):))

longnhi88

Lâu lắm em ko đj Off giờ có được đj ko anh Minh nhỉ :D Dnày ko có PPC dùng,toàn dùng 1110i với 1200 thôi àh :p

Kangmin82

Lâu lắm em ko đj Off giờ có được đj ko anh Minh nhỉ :D Dnày ko có PPC dùng,toàn dùng 1110i với 1200 thôi àh :p
Có người lần đầu tiên tham gia còn đc nừa là cựu thành viên :D.Anh cũng có dùng PPC đâu vẫn ok hết :)):)):))

ti-toe

mấy hôm nay bận bịu tập văn nghệ và tập quân sự nên chẳng thể tham gia được với anh em, hơi buồn nhưng thôi để những lần sau vậy !!!!!

hungtd2

hic tiếc quá
em mới tham gia diễn đàn, mới toàn hút máu của anh em
mấy hôm đi công tác
lỡ hết cả dịp tham gia cùng anh em
thoai hi vọng lần sau dc tham gia vậy
:)

NguyenTu

Super V.I.P
uống rượu dừa với anh em xong, chiều lại là trận nữa, say quá....

Anhtoitb

Ngắm nhìn anh em HN ai cũng handsom và dễ mến! Tiếc là không có em mem nữ nào xuất hiện!

Status
Không mở trả lời sau này.