• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Long An Ngày 03-10-09

Hoden

Super V.I.P
Offline Long An Ngày 03-10-09

mời toàn thể anh e member LONG AN và CÁC TỈNH THÀNH LÂN CẬN tham gia offline

gặp mặt giao luư học hỏi về kinh nghiệm . ăn nhậu.

vào ngày 03 / 10/09 sẽ họp mặt tại TP TÂN AN thời gian là 9h sáng
địa điểm gặp mặt sẽ công bố sau

các anh em tham gia cùng đk và để lại số liên lạc cụ thể

họ tên :
=====

số điện thoại:
==========

mr: khắc Hồ
call: 0989350005

share-77DB_4ABCEE53.html

Chỉnh sửa cuối:

HuynhThanh

Hi! Mình đăng ký 1 suất!
Họ, tên: Huỳnh Văn Thanh
Địa chỉ : Đức Hòa-Long An
Phone : 0948.111.333

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tui đi Long An rồi ngủ nhà đại ca luôn được k vì về Cần Thơ trong ngày không kịp. Nếu được thì em sẽ tranh thủ đi chơi.:D:D

Hoden

Super V.I.P
Tui đi Long An rồi ngủ nhà đại ca luôn được k vì về Cần Thơ trong ngày không kịp. Nếu được thì em sẽ tranh thủ đi chơi.:D:D

thế còn j bằng để tập hợp cho đông đủ đi rồi hẹn ngày off:D:D

tinh_la_gi

Administrator
Nếu anh em đông dủ thì TLG và Hminh sẽ tham gia cùng anh em . TLG thì chắc sẽ về chứ không ngủ lại đâu nhá !! :p

BuuPhucCT

Well-Known Member
thế còn j bằng để tập hợp cho đông đủ đi rồi hẹn ngày off:D:D

Nếu đi được sẽ phone cho anh 1 phát vì không biết bữa đó lớp đại học của em có họp k

TruongHan

Super V.I.P
Kóa em,hộ khẩu ghi nguyên quán Long An :|
Khu vực hoạt động :cách Xì Gòn trong vòng 25km,off xa quá thì chịu :(

tinh_la_gi

Administrator
Mà nên thống nhất ngày giờ lại đi. Chứ 2-9 thì chắc khó . Vì từ trước giờ các ngày lể thì TLG chỉ ở nhà thôi không đi được .. hihii :)

oanhngo

Mà nên thống nhất ngày giờ lại đi. Chứ 2-9 thì chắc khó . Vì từ trước giờ các ngày lể thì TLG chỉ ở nhà thôi không đi được .. hihii :)
Làm trước lễ đi ACE oy!
Lễ này "Má" của ku Tình bắt chở đi bơi chắc lun ! =)) =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nên đi tưước ngày 2.9 chứ ngay ngày lễ thì kẹt cứng rồi đại ca ơi. lớp em đã lên lịch họp vào ngày 2.9 rùi:(:(

JuRay-Duan

Anh em đông vui, náo nhiệt quá nhỉ, tiếc là ở xa nên ko đi đc :(, nếu độ nửa tháng nữa off thì ở sài gòn thì chỗ nào cũng đi dc :))

JongZiZi

Off thì nên off sau Lễ chứ ai off trước Lễ.
Lễ để người ta xử hàng người ta xong mình mới xử người đó sau. ;;)
Vậy nó mới máu. Mà off ở L.A à.
Nhà cô bé mướn nhà mình cũng ở L.A ( giống Los Angeles quá. kakaka :)) )
Mà xa quá. Thôi ai đi nhớ nhậu dùm chục chai. =))

Hoden

Super V.I.P
để tìm thầy bói xem ngày nào tốt nà:-? để xem đựoc mấy ngưòi rồi....chờ đông vui...off long an xong kéo đi xì gòn du hí nè.....a e nào có ý kiến vào ngày nào là hay nhất? mà phải thứ 7 ,chủ nhật nha

HuynhThanh

để tìm thầy bói xem ngày nào tốt nà:-? để xem đựoc mấy ngưòi rồi....chờ đông vui...off long an xong kéo đi xì gòn du hí nè.....a e nào có ý kiến vào ngày nào là hay nhất? mà phải thứ 7 ,chủ nhật nha

Mình ủng hộ! Cứ thứ 7, Cn mà tiến!:p