• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline UIQ3 cho khu vực Hồ Chí Minh đây.

Caohieu88

Thứ 7 AE đã off rùi. Thứ 3 bạn mới về, off được mà.

Mỗi mình mới khổ nè. Thứ 5 này đã ra Bắc nghỉ tết roài. Hic. Các bác tham gia nhớ chụp ảnh nhé. Cho E đỡ thèm. Huhu.

Vui ít thôi cho mình đỡ tiếc ^_^
Posted via Mobile Device

Anh Nghĩa ra Bắc ở đâu vậy, có gì anh em HN cũng Offline Cafe cho vui, em mãi 27 tết mới hoàn thành xong thi cử :(( . Nếu được 28 tết ko biết anh em thế nào?

smiler

Well-Known Member
Anh Nghĩa ra Bắc ở đâu vậy, có gì anh em HN cũng Offline Cafe cho vui, em mãi 27 tết mới hoàn thành xong thi cử :(( . Nếu được 28 tết ko biết anh em thế nào?

Nhà A ở Nam Định. Cty ở Hà Nội nên vẫn lang thang ở HN hoài. Hay AE ngoài Bắc cũng tổ chức off cho bằng chị bằng E đi Hiếu ơi. Sau ngày 22 âm lịch, A ủng hộ cả 2 tay.
Posted via Mobile Device

shadow141206

Thứ 7 AE đã off rùi. Thứ 3 bạn mới về, off được mà.

Mỗi mình mới khổ nè. Thứ 5 này đã ra Bắc nghỉ tết roài. Hic. Các bác tham gia nhớ chụp ảnh nhé. Cho E đỡ thèm. Huhu.

Vui ít thôi cho mình đỡ tiếc ^_^
Posted via Mobile Device

Ax................ Thứ 3 là ngày 13/01 mà !!! 17/01 mới off, sao đi giờ anh ?

Sao không ở lại chơi .Nhà xa hả.
P/S:bên UIQ mình sao không làm áo riêng nhợ.

Hjz, nhà ở An Giang, cách TP có 400 cây hà 8-|

P/S: Sao thấy UIQ đăng ký nhìu thế :-?, Thôi, khôn spam nữa ... chúc mọi người Off dzui dzẻ :D

zalman

Ax................ Thứ 3 là ngày 13/01 mà !!! 17/01 mới off, sao đi giờ anh ?

Hjz, nhà ở An Giang, cách TP có 400 cây hà 8-|

P/S: Sao thấy UIQ đăng ký nhìu thế :-?, Thôi, khôn spam nữa ... chúc mọi người Off dzui dzẻ :D

Hix ,an giang gần mà.Off xong rùi về luôn.:p

tommynguyen1961

Mỗi ngày mỗi vào xem tình hình Offline và cảm thấy rất vui khi được sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người và đặc biệt là các S.MOD và SV.
Hy vọng từ giờ tới cuối tuần còn nhiều bạn nữa tham gia.Cũng xin chia buồn với những người bạn phả về quê và không tham gia ofline cùng mọi người ở đây được.Nhưng mình sẽ gửi hình Ofiline cho mọi người cùng xem.
Cám ơn các bạn.

Chỉnh sửa cuối:

tommynguyen1961

Mình đã update thời gian và địa điểm để họp mặt.Đã đặt chỗ ngồi cho mọi người , mong mọi người và các S.Mod , S.V tham dự đầy đủ.
Xin cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:

motoboy

hix thấy anh em off vui quá nhĩ :( tiếc rằng la` đi ko đc, mình modder bên motofunvn định wa chơi chung luôn :(

Chung_tuhinh

Bravo :D
Đã thấy giờ giấc rồi :)), giờ đó em đi vô tư luôn ;)) (xách đồ đá bóng theo đi bụi, sáng lên sân luôn khỏi về nhà :)) )

tinh_la_gi

Administrator
Đúng là căn thật !!! Gì mà đến 5h chiều mới off dzử thế !? không biết anh em có thể làm ngay từ trưa không? tối còn về lại Long An chứ !!!!

mà thấy gì mà có free 4 girl nữa trời ?! Nghe nói anh Tom 40t chắc 4 công chúa của anh ? chắc xin 1 ghế ngồi ké !!! ;;)

Kojiro

Super V.I.P
Đúng là căn thật !!! Gì mà đến 5h chiều mới off dzử thế !? không biết anh em có thể làm ngay từ trưa không? tối còn về lại Long An chứ !!!!

mà thấy gì mà có free 4 girl nữa trời ?! Nghe nói anh Tom 40t chắc 4 công chúa của anh ? chắc xin 1 ghế ngồi ké !!! ;;)

Giả đò không hiểu nữa chớ :)) Đó là miễn phí cho nữ đó anh :p

Mà 5 giờ chiều căng thiệt :-?

tuanlong0207

mình tham gia nữa có thể minh nhỏ tuổi nhất
họ & tên:nguyen tuan long
số điện thoại:0935522654-sms cho em nếu gọi ko được
sinh nam:1990 hihihi

Caohieu88

Hic. anh Tommy mới có 27 tuổi mà anh bảo 40 :(( ... buồn quá