• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!!

ganang1234

trong RomPatcher Plus sao tim hoai mak khong thay Patch 1 nam cho nao het vay chu thot. chi dum nha
patch 1 là patch : 1.Alphanumeric + Qwerty đấy, nếu k thấy bạn phải xóa thư mục patch ở ổ E đi nha rồi vào lại xem.

darkpiv

ram ko cần cao lắm đâu. Quan trọng là pin thôi. Đang down. Tí jaf xong cm sau :D

kaise

theme Iphone kia tên là gì thế bạn.
Có link thì cho mình xin luôn. còn nếu k thì cho mình tên mình tự seach cũng được :D

ganang1234

theme Iphone kia tên là gì thế bạn.
Có link thì cho mình xin luôn. còn nếu k thì cho mình tên mình tự seach cũng được :D
bạn qua topic tổng hợp theme có đó,mấy trang cuối thì phải.

ganang1234

gần 20 lượt down rồi mà chả thấy ai cm j nhỉ:-??,hay dở j cũng cm cái để mình có tinh thần típ tục chứ nhỉ:p

ganang1234

Bạn down lại bản update đi ^^ TTpod thì mình vẫn xài ok,còn mấy vấn đề kìa là theme có thể thay bằng theme khác mà:D thanks bạn đã góp ý=D>

ranhomang11

toi rồi, nhận xét một đống thế nào mà lỡ tay xóa mất. hix. Mà b update nhanh quá, k kịp nhận xét.hi.nhận xét xong mới đọc #1 :D