• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OLA Ketchup - phiên bản chat hấp dẫn tuổi teen

huyfionactu

hiện giờ phiên bản OLA KEN mới nhất (source của OLA HALOWEEN và OLA NOEL 2010) và kể cả 2 phiên bản này không tắt được tùy chọn bàn phím ảo trên C6
p/s đã cài đặt và TEST các phiên bản mới ra hay bị lỗi phải khởi động lại

tinhyeubachkim311

Phiên bản chat OLA 5 BETA

Phiên bản chat OLA 5 BETA dành cho các dòng máy có file cài đặt trên 500kb (Nokia,Samsung, Sony...), không hỗ trợ cho hệ điều hành android hoặc iOs:

Cách tải OLA 5:
- Bấm vào link tải về máy tính, chép vào thẻ nhớ điện thoại, sau đó mở máy lên cài đặt lưu vào bộ nhớ máy:
http://123.30.108.59/beta/ola5.jar (dành cho dòng NOKIA, SONY...)
http://123.30.108.59/beta/ola5.jad (dành cho dòng SAMSUNG...)

- Hoặc vào trình duyệt web trên điện thoại điền vào địa chỉ: wap.ola.vn

1. Menu đăng nhập:

2. Menu các tính năng tiện ích dễ sử dụng:

3. Cửa sổ danh sách chat gọn gàng:

4. Cửa sổ chat YAHOO cực nhanh:

5. Hơn 60 đầu báo online:

6. Phòng chat hơn 60 tỉnh thành:

7. Kho VIP dễ thương, độc đáo:

tinhyeubachkim311

OLA CHAT DÀNH CHO IPHONE

OLA CHAT DÀNH CHO IPHONE

Màn hình đăng nhập đơn giản, tiện lợi:

Menu ứng dụng tiện ích:

Danh sách bạn bè với những icon đáng yêu:

Cửa sổ chat YAHOO nhanh chóng:

Hơn 60 đầu báo online: ngoisao, vnexpress, kenh14...

Phòng chat hội tụ hơn 60 tỉnh thành: Hà Nội, Sài Gòn, Gia Lai, Vũng Tàu, Bắc Kạn...

Gửi ảnh trực tiếp từ ALBUM ẢNH CỦA ĐIỆN THOẠI hoặc CHỤP TRỰC TIẾP hoặc trong KHO ẢNH OLA của bạn:

Chat kèm Icon và Kul ngộ nghĩnh:

Cách tải OLA IPHONE:
Cài đặt Ola cho iPhone từ Cydia (iOs 4.0.0 trở lên nhé bạn!)

Nội dung dưới đây sẽ hướng dẫn bạn cách cài đặt Ola cho những điện thoại iPhone đã có cài đặt sẵn Cydia.
Đây là kho ứng dụng của bên thứ ba có được trên thiết bị iOS (iPhone, iPad, iPod touch...) nhờ việc jailbreak máy.
Nếu điện thoại iPhone của bạn đã có Cydia, hãy đi thẳng đến bước 1. Nếu chưa, hãy cân nhắc và tìm những người có khả năng giúp bạn.

Bước 1:
Từ màn hình chính của iPhone, mở ứng dụng Cydia.

Bước 2:
Trong màn hình của ứng dụng Cydia, hãy chọn Tab Manage, sau đó chọn Sources

Bước 3:
Trong màn hình của tính năng quản lý Sources, bấm nút Edit ở góc trên, bên phải.

Bước 4:
Lúc này sẽ hiện ra nút Add ở góc trên bên trái màn hình. Hãy bấm nút Add.

Bước 5:
Trên màn hình sẽ xuất hiện ô nhập "Enter Cydia/APT URL", hãy nhập địa chỉ này http://ip.ola.vn vào, rồi bấm Add Source

Bước 6:
Cydia sẽ tiến hành đọc dữ liệu từ kho ứng dụng iphone của Ola về. Sau khi hoàn tất, bạn sẽ thấy trong Sources có mục Ola store và bấm vào đây, chọn từng mục và bấm Install để cài đặt Ola.

thutuyet

hihi,có cái này hay gê,mình và bf bớt dc khỏan nhắn tin mà lại nói được bn là chiện, thx;;)

sinhtuyet

:pMình đang sử dụng chương trình này, nó rất tuyệt. chat 24/24 mọi lúc mọi nơi

tuyetsinh

Ola là phần mềm tôi được bạn giới thiệu, nó có riêng cả phòng chat nhiều tỉnh thành

hungbich

cám ơn bạn đã giới thiệu phần mềm này nhé, mình cài vào máy của mình rồi, từ giờ mình có tể chat hàng giờ mà không sợ trả nhìu tiền nữa. , ma ne, tren OLA co nhieu thanh vien chat de thuong wa di, minh moi ket duoc 1 ban . thanks

tuyetbich

chời ơi, hum bữa post ME khoe hình chụp nóng hổi cho mấy đứa bạn lúc đi du lịch biển, tụi nó hỏi um sùm, sao mà post dc, hehe