• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OLD MANILA và NEW MANILA

headone

Là cái giao diện của các loại máy dòng HTC đời mới nói chung

gồm các phiên bản 1.0, 2.0, 3.0....tất nhiên phiên bản sau được cải thiện hơn bản trước

AnhPheCT

New Manila v2.0 & v2.1

New Manila v2.0 & v2.1 cho Touch DH

Download new manilas v2.0 & v2.1

Chỉnh sửa cuối:

ngphuongqt

New Manila v2.0 & v2.1 cho Touch DH

Download new manilas v2.0 & v2.1

Thank you bác,

Mình đã test thử và đây chỉ là thay đổi giao diện của Manila thôi chứ không phải là file setup của Manila.

Bác nào có cái file cab của New Manila cho xin với. Của Topaz hoặc của Rhodium !
Thx

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Thank you bác,

Mình đã test thử và đây chỉ là thay đổi giao diện của Manila thôi chứ không phải là file setup của Manila.

Bác nào có cái file cab của New Manila cho xin với. Của Topaz hoặc của Rhodium !
Thx

Đây là code Manila 2D 2.0 và 2.1!! Toàn bộ luôn đó, có cả Giao diện Black mới!! Gồm đồng hồ số và đồng hồ Analog....! Ko phải Skin Manila đâu!! Bạn xem lại nhé!! (Manila cũng là Skin mà!!!)

ngphuongqt

Đây là code Manila 2D 2.0 và 2.1!! Toàn bộ luôn đó, có cả Giao diện Black mới!! Gồm đồng hồ số và đồng hồ Analog....! Ko phải Skin Manila đâu!! Bạn xem lại nhé!! (Manila cũng là Skin mà!!!)

Cám ơn bạn.

Cho mình hỏi chỉ cần download 1 trong 2 file 2.0 hoặc 2.1 về cài đăt thôi hả bạn? Sao mình cài rồi mà chẳng tìm thấy Manila đâu (máy mình chạy bản ROM WM6.5 standard không có Manila). Today setting cũng không thấy đâu cả.

Mà sao file setup của Manila lại nhỏ thế? File của Old Manila đã là hơn 17MB rồi !

Thanks,

Chỉnh sửa cuối:

jackiehuangvn

cái máy của mình lật ngang lại nó đâu có nằm ngang đâu ta ??? có phải update j không vậy bạn :| hay chỉ cài các file của bạn vào thôi

HuynhThanh

cái máy của mình lật ngang lại nó đâu có nằm ngang đâu ta ??? có phải update j không vậy bạn :| hay chỉ cài các file của bạn vào thôi

Bạn đang xài bản rom nào? Nếu bản rom gốc thì nó chỉ quay khi duyệt web và hình ảnh thôi!

jackiehuangvn

uh mình xài bản ROM gốc từ hồi mới mua :| chưa có update lần nào hết. Không dám Up sợ hư hehehe

HuynhThanh

Thao tác úp rom rất đơn giản! Quan trọng là bạn có chịu khó tham khảo không thôi!;)

IPHONE12

uh mình xài bản ROM gốc từ hồi mới mua :| chưa có update lần nào hết. Không dám Up sợ hư hehehe

Tớ vừa mua máy được 1 tuần nhờ anh em trong diễn đàn lên úp rom rồi úp xong mới thấy thật là đơn giản