• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

MinhThang

Manager
cái này karaoke có cần đeo tai phone hay phone có gắn voice ko bạn hay là ka thẳng vào cái loa của máy. Kái này mà trùm mền ca chắc đã lắm . ko ai nghe ^^

Cái này chỉ ca theo bằng miệng mà thôi tập hát cho hay để đi KARAOKE cho giống ca sĩ =))=))=))

killall

Vui lòng chỉ dùm cách cài Omai karaoke. mình tải về rồi nhưng không thấy file setup.

MinhThang

Manager
Vui lòng chỉ dùm cách cài Omai karaoke. mình tải về rồi nhưng không thấy file setup.

Trời bạn bị sao vậy bạn down về giải nén ra rồi cài vào máy bình thường như những pm khác thôi đâu phải file trên máy tính đâu mà setup.Chúc bạn thành công.=D>

killall

Giúp mình với

mình giải nén rùi, chép vào thẻ nhớ rùi nhưng mình không thấy Icon để chạy chương trình nên không biết làm sao để sử dụng hết. Mình thất trên mạng có tải hình sau khi chạy nhưng mình không biết vào đâu dể có "cửa sổ" đó hết.
hi, ai giúp mình thì mình thanks hết chứ. Thanks very much evrybody!

những giao diện này nè làm sao để mở lên được? :-??:-??

killall

Mình xài N3230. Những pm khác thì có một file .sis or .jad để mình cài vào máy, sau khi cài sẽ có một icon để chạy ví dụ như pm UltraMp3 vậy đó, nhưng riêng pm này thì mình không biết làm sao

sacwee

cai file nhac karaoke nó có dạng như thế nào. nằm trong mục nào để sưu tầm và nhét vào máy. toàn bài nhạc cũ chán quá.hix.

sacwee

mình giải nén rùi, chép vào thẻ nhớ rùi nhưng mình không thấy Icon để chạy chương trình nên không biết làm sao để sử dụng hết. Mình thất trên mạng có tải hình sau khi chạy nhưng mình không biết vào đâu dể có "cửa sổ" đó hết.
hi, ai giúp mình thì mình thanks hết chứ. Thanks very much evrybody!

những giao diện này nè làm sao để mở lên được? :-??:-??

ua? m` xai` van ngon tren con 6120 ma.chi? toi ko co bai hat nao m` thick thoi.len trang chu> dow ban? goc ve coi.

MinhThang

Manager
Ai bao? ko dc.cai` them Ung Dung gi am roi chay 2 cai' cung` luc vua hat vua` thu. mun hoanh tranh' thi noi' dien thoai vao` 1 bo^ loa khung? roi` la loi la` OK ngay ma`.haha, Chuyen nho? kho j` dau ( :Dnoi vay hem bit lam dc ko nua~)

Nhớ viết tiếng việt có dấu nha! dĩ nhiên là làm được nhưng liệu có ai đi làm chuyện đó không mới là quan trọng=))=))=))

sacwee

gets thangf SMod wa'. 4RUM nay` loi~ font tieng viet roai`. lam an chan wa'. Cai lai font chu~ di. ko coa' Vietkey. dow mat xien ko dow.:))

MinhThang

Manager
gets thangf SMod wa'. 4RUM nay` loi~ font tieng viet roai`. lam an chan wa'. Cai lai font chu~ di. ko coa' Vietkey. dow mat xien ko dow.:))

Máy bạn lỗi fonts thì có mọi người đều viết tốt mà sao bạn lại nói lỗi không hiểu gì cả.

thanhnam711

Chỉ giải nén đến file karaoke 2.1-443 viet.jar thôi nhé.Giải nén nữa là ko cài được đâu.Thân!:-?

bác thắng ơi chỉ cho em cách dì dai lại mấy cái skin với, ví dụ như em muốn để hình em lên nền karaoke được không ạh.

hoangthanh21

bác thắng ơi chỉ cho em cách dì dai lại mấy cái skin với, ví dụ như em muốn để hình em lên nền karaoke được không ạh.
Ok,Dùng WinRAR bung file Karaoke V2.1 của mình ra,vào imgs/bg.pnp(đây là file nền của bạn)Bạn dùng Photoshop hoặc bất kì phần mềm chỉnh sửa hình ảnh nào tạo một File ảnh kích cỡ 232x246.Sau đó save thành bg.pnp rồi add đè vào folder :imgs
OK.bạn hãy thực hiện ngay.Chúc bạn thành công!!!!:-?Nếu thấy khó làm quá.bạn đưa hình của bạn.Mình sẽ làm giúp!Thân.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Ok,Dùng WinRAR bung file Karaoke V2.1 của mình ra,vào imgs/bg.pnp(đây là file nền của bạn)Bạn dùng Photoshop hoặc bất kì phần mềm chỉnh sửa hình ảnh nào tạo một File ảnh kích cỡ 232x246.Sau đó save thành bg.pnp rồi add đè vào folder :imgs
OK.bạn hãy thực hiện ngay.Chúc bạn thành công!!!!:-?

Bung ra và thay hình thì dễ rồi nhưng khi nén lại thì không được bạn ơi mách nhỏ tí đi. Thanks nhiều (mình nén lái số mb lớn cài báo lỗi.)

hoangthanh21

Bung ra và thay hình thì dễ rồi nhưng khi nén lại thì không được bạn ơi mách nhỏ tí đi. Thanks nhiều (mình nén lái số mb lớn cài báo lỗi.)

File JAVA không cho thao tác quá nhiều lần.Vì bậy bạn muốn thành công.Hãy down bản DEMO của omai karaoke.Sau đó sao lưu tất cả dữ liệu của mình qua.Và thay đổi ảnh nền theo ý của bạn.Nhớ là ảnh phải là *.PNP nha!!!!.Lần trước mình desiged cũng mất đứt 2 ngày cay cú để làm đi làm lại đấy.:-??Chúc bạn thành công.Còn nếu bạn vẫn chưa làm được hãy gửi ảnh của bạn cho mình.Mình sẽ Designed giúp.

Kojiro

Super V.I.P

A ngâm cứu theo cách này thử, có thể làm tương tự đó, em nghĩ ra lâu rồi nhưng chưa rảnh để làm với lại làm biếng quá: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=23096

Nếu chỉnh được các đó thì a có thể làm nhiều cái nữa vì e cũng phân tích file jar của thằng này từ khi bạn hoangthanh up cơ.

Chờ tin vui của a! :D

MinhThang

Manager
File JAVA không cho thao tác quá nhiều lần.Vì bậy bạn muốn thành công.Hãy down bản DEMO của omai karaoke.Sau đó sao lưu tất cả dữ liệu của mình qua.Và thay đổi ảnh nền theo ý của bạn.Nhớ là ảnh phải là *.PNP nha!!!!.Lần trước mình desiged cũng mất đứt 2 ngày cay cú để làm đi làm lại đấy.:-??Chúc bạn thành công.Còn nếu bạn vẫn chưa làm được hãy gửi ảnh của bạn cho mình.Mình sẽ Designed giúp.

Rất hay bạn úp cho mình cái bản DEMO đi cảm ơn nhiều,=D>=D>=D>

navista

Bác có bản nào cho màn hình 320x240 ko cho mình xin với. vạn lần cảm ơn bác