• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omai Karaoke 2.1 với giao diện mới rất bắt mắt đây!!!

na501

Đây là karaoke midi mà bạn, phải dùng phần mềm làm midi có lời mới được, ngoài ra còn phải chỉnh sửa file jar và đưa thêm những bài mới vào nữa thì mới hiển thị được.

na501

Dùng TTPOD hát karaoke cũng được mà :D
Down bản beat và lyric về là okie :D
sax vậy thì thẻ nhớ bao nhiêu cho đủ bạn ơi, chẳng nhẽ hát mấy bài rồi lại xóa đi tải bải mới về hát, một bản beat dung lượng cao gấp mấy trăm lần file midi đó

langmanhtung

E63 mình có full màn hình được không nhỉ các bạn! nhình khá là đẹp! có vẻ thích rồi đấy!!!

r0nkut3

E63 mình có full màn hình được không nhỉ các bạn! nhình khá là đẹp! có vẻ thích rồi đấy!!!

Cái này Karaoke nhạc đơn âm thôi, nghe cũng tạm. Theo mình thì dùng cái TTpop ấy cop lysric vào thì nghe chuẩn hơn. Mà mình còn tự update đc bài mới=D>=D>

langmanhtung

À đây rồi! bản dành cho màn hình 320x240! chưa chỉnh sửa gì hết bởi vì không biết sửa! nhờ pro xem lại giùm ;) tối nay mình up lên nhé!

Chỉnh sửa cuối: