• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE có tới 750 Bài !

ngyn_v

mà sao khi thử thì lại ko có tiếng nhạc vậy mọi người , chỉ thấy chữ chạy mà ko có nhạc thì hát sao :(
Nếu máy bạn là n958g, mà bạn đang xài chụp ảnh không tiếng thì không được đâu. Bạn phải bật âm báo lên rồi mới có tiếng. vào setting chỉnh lại phần âm báo nhé, cả game jiva nếu tắt âm báo cũng không có tiếng vậy

MinhThang

Manager
Nếu máy bạn là n958g, mà bạn đang xài chụp ảnh không tiếng thì không được đâu. Bạn phải bật âm báo lên rồi mới có tiếng. vào setting chỉnh lại phần âm báo nhé, cả game jiva nếu tắt âm báo cũng không có tiếng vậy

Cái nầy thì chính xác à, đã có bài ở trang trước chịu khó coi đi anh em ơi,!

manhhaVirgo

Mấy bác cài vào mà ko lên tiếng nhac vào Profiles chỉnh Warning Tones off hay on(mình ko nhớ rõ) gì đấy là có tiếng ngay thôi..
Chúc Vui:D

thangtx86

bạn ơi.Sao mình cài cho N72 không hát được.Cứ chọn hát là nó đơ chương trình luôn,không hát gì cả là bị sao hả bạn.Bạn nảo biết chỉ giùm

vivataba

b-) tiện thể hỏi mình có tạo được lời nhạc ra đuôi .lrc nhưng ko thể nào nhét vào trong file mp3 :-? vụ này quá khả năng tác giả giúp mình với ;;)

MinhThang

Manager
b-) tiện thể hỏi mình có tạo được lời nhạc ra đuôi .lrc nhưng ko thể nào nhét vào trong file mp3 :-? vụ này quá khả năng tác giả giúp mình với ;;)

Nếu bạn dùng TTPOD thì được còn Karaoke thì quả là rất khó.

thanhnam711

Nếu bạn dùng TTPOD thì được còn Karaoke thì quả là rất khó.

cũng không khó lắm đâu, search trên google thấy có một số tool dùng để tạo file karaoke, nhưng thanhnam711 đọc chẳng hiểu gì cả:D:D:D

MinhThang

Manager
Theo yêu cầu của anh em mình úp lên, không có máy để tex anh em cứ thử nhé, Karaoke N95:

Tiếng Anh:

Tiếng Việt: