• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omaikaraoke VN (3,4 MB)- Karaoke trên ĐT tested N70

crest

Đầu tiên Down về giải nén chỉ cần 1 lần thôi nhé, chép vào thẻ dùng X-plore mở lên và cài đặt bình thường, nếu dùng cáp USB thì bạn down về xong nhấp vào file đó cho đến khi nó hỏi bạn cài đặt hay không thì bấm yes.

hjx !!!!!!!!! Nhưng mà không có file jar thì sao mà cài được,mọi người đọc kĩ câu hỏi giùm cái :( bình thường,khi dow về thì mình thấy file jar phải không ạ? nhưng em dow về theo link trên thì không thấy file jar mà nó bung hết ra rồi,giờ em không biết cài đặt thế nào ~^^~

MinhThang

Manager

thanhtungsx

Em gái Bình ơi có dữ liệu cập nhật của Omaikaraoke ko up tiếp cho anh em đi , anh cần file rms.db của nó nè

hppt

Xin chào, mình là thành viên mới.Mình thấy link đầu tiên bạn hbinhlove2003 post xài ok lắm mà, sao mọi người ko được vậy( mình vừa down và cài ngon lành) thêm nhiều bài mới khá hay.Thanks hbinh lắm lắm!!!

MinhThang

Manager
Xin chào, mình là thành viên mới.Mình thấy link đầu tiên bạn hbinhlove2003 post xài ok lắm mà, sao mọi người ko được vậy( mình vừa down và cài ngon lành) thêm nhiều bài mới khá hay.Thanks hbinh lắm lắm!!!

Down được thì cứ down, người khác không down được là do mạng của họ. Muốn cảm ơn ai thì Click vào cái nút Thank đó, đừng post bài thế này t/v mới nhé!

sake

bác cho hỏi làm sao để làm đc bài hát có phần mềm nào ko, em muốn làm mấy bài mới

xiaoqing

Bạn ơi. Mình test thử trên N96 nhưng khi hát xong 1 bài thì nó báo la apps EROR rồi thoát luôn.????????????? Giải thích giùm mình nhé.Thank

hbinhlove2003

nhầm rồi bạn à, cái này dành cho S60v2 OS 7.0 + 8.0 thôi ,của bạn là S60v3 OS 9.5 rồi

MinhThang

Manager
Ý, N96 là OS 9.5 lận hả bạn, hình như là Os 9.4 mà :-?? kg biết phải kg nửa :-??

Đây bạn tham khảo nhé:

Dữ liệu
Hệ điều hành : Symbian OS 9.3, S60 rel. 3.2
Bộ vi xử lý : Dual ARM 9 264 MHz CPU
Tin nhắn : • Email
• Instant Messaging
• MMS
• SMS

Đồng bộ hóa giữ liệu : • Bluetooth 2.0
• EDGE
• GPRS
• HSCSD
• Hồng ngoại(IR)
• Wifi 802.11b
• Wifi 802.11g
• UPnP technology

Kiểu kết nối : • MicroUSB

binhphuong1984

mình thấy khi down về đã có sẵn 1 đống bài hát rồi,mà không biết làm cách nào để cho nó hoạt động nữa. chỉ thấy cái giao diện of omai thôi.muốn hát cũng chả biết làm sao.Bạn nào chỉ mình với.

MinhThang

Manager
mình thấy khi down về đã có sẵn 1 đống bài hát rồi,mà không biết làm cách nào để cho nó hoạt động nữa. chỉ thấy cái giao diện of omai thôi.muốn hát cũng chả biết làm sao.Bạn nào chỉ mình với.

Nó là File Jar bạn down về chép vào thẻ nhở dùng trình quản lý file để cài thôi, do bạn giải nén ra nên nó cả đống là đúng rồi.