• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

One Sequel và Asphalt 3 Fix cài đc trên phiên bản mới nhất

q630666

Hôm qua mới nâng cấp cái N-gage 2.0 lên bản 1511 nhưng không cài đc trò One Sequel và Asphalt 3.Lọ mọ tìm thấy bản của 2 game này cài đc nên đã test và kết quả thành công.Up lên cho bạn nào thích nhé :D
Dưới đây là hình mình chụp đc của game Asphalt 3.Game One mình chưa dow đc.Bạn nào đow đc up lên Mediafire nhé:D

Asphalt 3 - 12M

One Sequel - 12,9M

Link 1

Link 2

Link 3

Link 4

Cách 2:
Cách này nói là dùng cho bản 1459 nhưng mình test trên bản 1511 vẫn Ok

Các bạn dow file rar bên dưới về giải nén sẽ có 2 file
B1: Mở N-gage cà file đuôi .n-gage ( Là file trial)
B2: Thoát N-gage
B3 : Cài file sis ( Bc này có tác dụng biến file trial bên trên thành file cr@ck mà bản mới này nó không cho cài )
Xong.
Bạn vào lại game N-gage và hưởng thụ:D

Dowload One

Dowload Asphalt 3

Link Asphalt 3 Fix

Chỉnh sửa cuối:

kodut

Đã Test oke cả 2..nhưng sao Trò One ko full thì pải,,vẫn có chữ buy games

q630666

Mới Fix lại cách 2 vì không dow đc game one ở cách 1.Bạn làm theo cách 2 sẽ mất chữ Buy Game

connhim1223

asphalt 3 ở cách 2 giải nén báo lỗi rồi chủ top ơi,đã làm cách 2 nhưng one vẫn có chữ buygame

q630666

asphalt 3 ở cách 2 giải nén báo lỗi rồi chủ top ơi,đã làm cách 2 nhưng one vẫn có chữ buygame
Bạn dùng máy j.Tớ cài trên N95 cả 2 cách đều OK.Làm theo cách 2 nhớ là phải dùng file .n-gage của nó nhé.Dùng File .n-gage khác là không đc đâu.Còn game đua xe bạn thử dow lại xem sao.

connhim1223

Bạn dùng máy j.Tớ cài trên N95 cả 2 cách đều OK.Làm theo cách 2 nhớ là phải dùng file .n-gage của nó nhé.Dùng File .n-gage khác là không đc đâu.Còn game đua xe bạn thử dow lại xem sao.
Asphalt down được rồi nhưng giải nén báo lỗi,minh xài N78 21. chắc có lẽ Fp2 ko full được trò One

mixphone123

nhưng chơi xong mình update profile thì nó báo could not update profile là sao vậy chủ top ơi.cái này phải hàng lậu không vậy bạn hjc:|

TomRyan8891_2009

Cho em hỏi , em down về máy hai file , cài đặt file đầu tiên nó hỏi cài ở đâu , em chọn cài đặt vào thẻ nhớ cho nhẹ máy , nhưng đến khi cài vào máy file thứ hai ( file fix ) thì chẳng thấy nó hỏi gì cả , tự động cài đặt luôn , như vậy nó đã tự động cài luôn vào bộ nhớ máy đúng không ạ ? Em dùng N81 2GB.

tuilaai221

sao cái asphalt3 23mb mình ko giải nén đc. nó báo lỗi đó, ai cho mình xin file khác ik

mercuryvn

Chẳng có link nào down được, Bro nào down được rùi up lại cho anh em down với, cảm ơn trước.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chẳng có link nào down được, Bro nào down được rùi up lại cho anh em down với, cảm ơn trước.

Cả 2 link mediafire đều tải rất tốt mà bác. Mình mới test rồi. Link mediafire là ổn định nhất rùi.

MinhThang

Manager
sao cái asphalt3 23mb mình ko giải nén đc. nó báo lỗi đó, ai cho mình xin file khác ik

Giải nén báo lỗi nhưng vẫn có 1 file 2-Asphalt.3_CrackFix_By_DeltaFoX.sis, bạn cài file Asphalt3_fixed_by_BodyZ.n-gage xong vẫn chưa chơi được nếu không cài file Sis trên.

lephunghien

Anh em chơi được one rồi thì vào đấu đá n gate arena thôi.bên gsm có Topic chia sẻ acc n-gate để add nick nhau thi đấu.Pdaviet cũng nên có một topic như thế nhỉ!