• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

One Sequel và Asphalt 3 Fix cài đc trên phiên bản mới nhất

madienyeu

Banned
Cách 2 hợp với con N82 của tớ, Thanks, đã nhiều lần cài ONE mà toàn báo lỗi, bây jờ mới cài đc!

madienyeu

Banned
Chính xác là máy N82 của mình đang xài phiên bản Ngage mới nhất, không cài được Asphalt3.n-gage của bạn, khi cài trong ngage app nó cài gần xong thì báo lỗi, đã thử nhiều lần!
Nhưng Bản One của bạn chơi rất ổn! Cám ơn nhiều nha!

lephunghien

cứ như con n95 os 9.1 chơi game n-gage nào cũng ng0n.cho em hỏi 1 câu ngoài lề os9.2,0s 9.3 hơn 9.1 ở điểm nào?

giangvungtau

ngộ thật,cái n76 của mình trước khi bị lỗi phần mềm,mình cài được Asphalt 3 và one.nhưng hôm wa mình vừa đưa ra hãng Nokia cài lại phần mềm thì giờ cài được game one nhưng ko thể cài được asphalt 3.ko biết vì sao nữa.:-/

Làm theo cách 2 OK trên N82 tìm mãi mới ra cách để chơi.:))
anh nói theo cách 2 ok nhưng em choi hông đựoc anh Thang oi . anh có thể chi em dưoc không :-/ em cam ơn trưoc nhé

Chính xác là máy N82 của mình đang xài phiên bản Ngage mới nhất, không cài được Asphalt3.n-gage của bạn, khi cài trong ngage app nó cài gần xong thì báo lỗi, đã thử nhiều lần!
Nhưng Bản One của bạn chơi rất ổn! Cám ơn nhiều nha!

em cài cái nào cũng choi không dựoc cả :-/ anh co thể chỉ em dưoc không :D em cám ơn anh trưoc nhé=))

Last edited by a moderator:

minhdale

có cách dễ nhất là cài tất cả game trên phiên bản cũ VD: 1.1.1359 sau đó cài upgrage n-gage là được.

chiduc07

bạn ơi. mình xài n85 sao mình cài như cách của bạn.cài .n-gage trước rồi thoát cài .sis xong vào tự nhiên thoát ra luôn.ko vào được.mấy bạn giúp mình vơi.

speedhack

ĐÚNG LÀ ALPHA 3 KO THỂ CÀI TRÊN N82, BÁO ERROR -1
KO BIẾT BAO GIỜ MỚI CÓ CAO NHÂN TRỊ ĐC MÓN NÀY :-??

giangvungtau

ĐÚNG LÀ ALPHA 3 KO THỂ CÀI TRÊN N82, BÁO ERROR -1
KO BIẾT BAO GIỜ MỚI CÓ CAO NHÂN TRỊ ĐC MÓN NÀY :-??

rất dễ,giờ bạn xóa phiên bản ngage mới nhất,cài ngage phiên 1282,sau đó cài game asphalt 3 và one fix này,xong giờ cài đè phiên bản ngage mới lên là oke

minhthe230390

bạn ơi mình dung N-gage 2.0 lên bản 1.4 liệu có dùng được không anpha 3 thì dùng vô tư rùi còn mỗi trò one là mình mê nhất nhưng không chơi được. bực thật

chơi được rùi bác ơi. cám ơn các bác nhiều. thực ra em cũng tải được bản này ở mấy trang của bác binpda nhưng chán lản không muốn cài. bây gio cài rồi ngon rồi thank

0988846477

minh cung the ban a

Mà em hỏi máy em n82 có cài n gage 2.0 dược không nhỉ

Nếu ai cài rồi sài ổn định thì chia sẻ kinh nghiệm nha

bac ngọc tuấn sài máy gì thế

Anh nao dung n gage v1.4(1557)có cách nao làm mất chữ trail không máy đã hack

Nhắc nhở lần 1, ko post bài theo kiểu SPAM nhé!!

Mr_Tommy

xin hỏi cái nào là cách 1 cái nào là cách 2 :-/. Bài của bạn có thấy 2 cách đâu nhỉ. Mà down về chỉ có file n-gage làm gì có file sis :(

Mr_Tommy

làm theo cách cài file n-gage rồi cài file sis vào là văng ra ko thể nào chơi đc. Chơi trên n86 :(. Mà dùng cái code nó cho khi mua máy gõ vào rồi thế mà chơi trò bóng lăn đc 3 bài là đòi mua code :(. Nản quá :-??

trangdo15

Ai có game brother in arm không, cho mình với, mình sài n-gage 1.4 (1557), cài mấy game kia full hết nhưng brother thì cài không được, báo lỗi error - gì đấy, còn chữ trial thì không mất, full nhưng vẫn còn chữ trial, nhìn ngứa con mắt quá :p. Các pro giúp mình với

NoodSymBian

E75 cài One thì chơi ngon nhưng khi cài Aphat thì lỗi không cài được.

" enable to intall eror -1 " là sao hả các pro