• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Open source code hspro - ngoanrazor

ngoanrazor

Well-Known Member
Lol ... nghe như kiểu sym die ngay rồy thế ngoanrazor :p
Symbian is not dying on it's own
People are killing it
Be faithful to it guys :ar!

hề hề,die làm sao 1 khi vẫn còn spamers và dân khựa ;) khựa vẫn phát triển soft cho sym đều đều mà .... Spamers vẫn spam đều cho topic sôi nổi ( như tớ chẳng hạn :| =)) )
Đào mộ cũng nhiều ko kể xiết nhé :p

down về xem thôi, cũng ko khó lắm để hjểu nếu bn bjết cơ bản

0908727527

down về xem thôi, cũng ko khó lắm để hjểu nếu bn bjết cơ bản

Xem rồi. K hiểu gì hết a ngoan ơi :))
Nếu mà muốn việt hóa ứng dụng QT thì phải có phần source của ứng dụng đó đúng k a :-?

ThanhTungHT

Active Member
Nếu mà muốn việt hóa ứng dụng QT thì phải có phần source của ứng dụng đó đúng k a :-?

Học thêm 1 Khoá lập trình đi :))

@ngoanrazor: Viết xong cái project này,chắc cũng cả tháng trời đấy.. Vừa down về.. Để lúc nào mình đọc thêm về QT.Rồi phát triển Code của bạn.Thanks for share .Good job ! ^^

zerolove77

hjx.. nghe nói mà bùn. giá có ai đó nâng cấp s60v5 lên gì gì đó nhỉ.... giống N8 nâng cấp lên bella đó :D

ngoanrazor

Well-Known Member

đúng rồi, bn coi phần setting ấy nó có nhjều tiếng anh ở đó

haitayhaiem

tôi là ngoanrazor. Hôm nay tôi quyết định công bố mã nguồn chương trình hsro. Tôi hy vọng các bạn phát triển nó hoàn thiện hơn và nó sẽ trở thành một chương trình tuyệt vời cho symbian. Bây giờ symbian s60v5 đã chết, đây là vũ khí cuối cùng tôi trao cho các bạn để cứu symbian (LOL). Tôi yêu symbian, tôi yêu các bạn. Tạm biệt
Công cụ phát triển: Qtsdk 1.1.2
linkdown:
Soure_Code_HsPro_By_Ngoanrazor.rar
ông này bày đặt, như bác Hồ nói: "Vua Hùng đã có công dựng nước, Bác cháu ta phải cùng nhau giữ lấy nước" <=> " ngoanrzor có công khởi xướng, a.e ta phải cùng nhau phát triển" :)) =)) bày đặt

ngoanrazor

Well-Known Member
ông này bày đặt, như bác Hồ nói: "Vua Hùng đã có công dựng nước, Bác cháu ta phải cùng nhau giữ lấy nước" <=> " ngoanrzor có công khởi xướng, a.e ta phải cùng nhau phát triển" :)) =)) bày đặt

bn muốn nghĩ sao thì nghĩ nhưng project này mjh ko còn phát trjển nữa. Post lên đây để ae có kái để làm và nghjên cứu. Như zậy là sai hả bn?

haitayhaiem

bn muốn nghĩ sao thì nghĩ nhưng project này mjh ko còn phát trjển nữa. Post lên đây để ae có kái để làm và nghjên cứu. Như zậy là sai hả bn?
:-??mình đâu bảo bạn sai nhỉ? vẫn ủng hộ ác \-/

boy_online01

Vẫn xoắn cái vụ ram riếc, chỉ sợ ko đủ dùng - mặc dù em cũng chưa biết lập trình :D. Tóm lại vẫn nên làm con S^3. WP7 hình như ko hỗ trợ QT thì phải

congocontra

Rất cám ơn bạn đã open source chắc không chỉ có s60v5 chết đâu mà còn cả dòng họ symbian sẽ chết, Nokia đã khai tử để chuyển qua WP hết. Mà cũng phải thôi symbian đã ra đi trong sự nuối tiếc nhưng cũng mang lại niềm hi vọng mới. Điện thoại giá rẻ cấu hình mạnh.