• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 4.2.14912 - Mới nâng cấp 03/08/2009

lordmap

bro Jack ơi em down về rồi nhưng không cài được, hay em phải có bản Opera sẳn trong máy rồi mới update được vậy bro. Xin bro chỉ giúp. Thanks bro ;)

jackpham

Hôm nay mình vừa thấy Opera Mini 4.2 đã nâng cấp nên Opera Mini 4.2.14881. Mình vừa mới mod icon cho 2 bản tiếng Anh và tiếng Việt. Đồng thời mình cũng sửa cho khi bạn cài đặt full màn hình. Không cần vào tắt bàn phím ảo luôn. Chúc các bạn lướt WEB nhanh hơn với Opera Mini 4.2.14881 cho S60v5 nhé!

tranthaicantho

Hôm nay mình vừa thấy Opera Mini 4.2 đã nâng cấp nên Opera Mini 4.2.14881. Mình vừa mới mod icon cho 2 bản tiếng Anh và tiếng Việt. Đồng thời mình cũng sửa cho khi bạn cài đặt full màn hình. Không cần vào tắt bàn phím ảo luôn. Chúc các bạn lướt WEB nhanh hơn với Opera Mini 4.2.14881 cho S60v5 nhé!

Không biết bản này thế nào chứ UCWeb chạy mượt lắm