• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 5 vn bản chính thức

wszullberg

cái chính thức này có nhanh hơn beta ko vậy, dùng mini 5 beta khởi động chương trình, thao tác chậm wa

peacewar

Mình kết cái Opera mini này lắm,ghét mỗi là không chèn bộ gõ TV vào cùng được ( ko post bài được,dùng copy paste thì hơi lâu),nhưng mà lướt web thì nhanh ko lag.Mà bản full thì chắc sẽ hơn beta nhiều đó.Tải về dùng ngay thôi các bạn ơi.\-/\-/\-/

tuanhien98

Đã test N72 chạy nhanh hẳn ko bi đơ, so với giao diện 5 beta 2 thì ko đẹp bằng. Nhất là giao diện màn hình chính logo báo và cáb trang Web vn ko rõ. Dung lượng load nhiều hơn so 4.2. CẢm nhận chung thay 4.2 dùng thằng nè.Hehe

wszullberg

daoquangsu cho mình hỏi chút,
mình vào setting chọn font là small nhưng lại ko đọc đc TV nữa
mình cài font TAHOMA cuả bạn đó, mình dùng n70

mà đã ai bít cách xoá máy cái speed dial mặc định cuả pm này chua

boypeda

phần mềm này lướt wep nhanh quá!!! Rất tuyệt, em dùng N70ME vào mạng load nhanh lắm, hơn bản 4.2 nhiều!!

phuonxinh

Phần mềm này lướt web sứơng thật đó. Bản final có khác, load một trang pdaviet hết có 4k -ko ảnh.
Mà cái nè dùng kết hợp bộ gõ dc chứ bộ, ai bảo là ko dc nhỉ... Cần phải thay đổi cách nhìn với ứng dụng java thôi...

Whinny

Kiên trì lắm rùi đợi 1tiếng rứỡi rùi mới check được 10% kiểu này phải cắm sạc qua đêm cho nó check thui:((

phuonxinh

ủa check cái gì vậy mọi người, của mình cài phát chạy luôn, nhanh kinh khủng. Mỗi tội ko download dc, vẫn bị lỗi download như các bản trc

peacewar

Check font đó mà :D

Bạn remove toàn bộ bản cũ đi,cài bản mới này vào thì nhanh hơn đó,mình ko bị check font gì cả,bị check font khi đang dùng mà đổi font hay cài đè thôi.

phuonxinh

daoquangdung nói:
wszullberg Bạn vào !/System/install/Registry xóa thư mục đó đi rồi cài 2 bản cùng chạy ok thui mà.
Sai rùi bạn ơi, làm như vậy nó sẽ ko hỏi có cài đè 5.0 lên 4.2 nhưng thực tế nó vẫn thay thế thư mục của opera mini trong apps...
Muốn dùng đồng thời 5 và 4. 2 thì kiếm phần mềm ứng dụng song song cùa anhtamhcm xem có dc ko.Mình chỉ cần Opera mini 5,ucweb-office & unoffice, opera browser trên máy là quá đủ