• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Next Executioner Fixed Final Version [Fixed eXe 5.0 Final Official Version]

duylinh27884

Moderator
Opera Next Executioner Fixed Final Version [Fixed eXe 5.0 Final Official Version]

Hãy thử bản opera này để cảm nhận sự khác biệt của nó,bạn có thể thay đổi skin,nhạc nền khi chạy pm,hiện biểu tượng thống kê lưu lượng...

New Changelog:
> Cập nhật Opera Mini Hybrid (OM Next Build 30697 + OM Yandex Build 30054)
> Tăng cường nhạc nền (eXe Music Player v.1.0)
> Thêm thực hiện 'đóng tự động'
> Sử dụng ít Ram hơn bản trước
> Sửa lỗi cho màn hình 320x240
> Sửa rất nhiều các lỗi khác ở phiên bản trước.

Link Download
LINK dự phòng

Chỉnh sửa cuối:

magus

Down kg đc bạn ơi

Mình đang xài operamini 7 nhưng kg hiểu sao khi vào nó báo kết nối bị lổi,chuyển wa xài UC thì nó chạy phà phà

Last edited by a moderator:

magus

Mình toàn dùg operamini download cũg như upload link này tốt chán mà bạn :D

sao lạ wá vậy ta ,con ê90 của mình bổng dưng kg sử dụng dc operamini nửa rùi,mình dùng ipad3 mới mua để thử opermini cũng kg dc luôn

Nhokoolvip

@linh : up lên wap upload khác với

Welcome to TusFiles!
Error
This server is in maintenance mode. Refresh this page in some minutes.

ANHTUAN9791

sao lạ wá vậy ta ,con ê90 của mình bổng dưng kg sử dụng dc operamini nửa rùi,mình dùng ipad3 mới mua để thử opermini cũng kg dc luôn

Voi Nokia ban sua lai DNS nhu sau:
Vao setting->connectivity->destinations->internet->"ten cau hinh wifi"->options->advanced settings->IPv4 setting->DNS addresses
dong 1: 8.8.8.8
dong 2: 8.8.4.4
Vay la ok,voi cac dong may khac cung sua thong so DNS nhu vay.
Post via mobile

duylinh27884

Moderator
Voi Nokia ban sua lai DNS nhu sau:
Vao setting->connectivity->destinations->internet->"ten cau hinh wifi"->options->advanced settings->IPv4 setting->DNS addresses
dong 1: 8.8.8.8
dong 2: 8.8.4.4
Vay la ok,voi cac dong may khac cung sua thong so DNS nhu vay.
Post via mobile

Cái này mỗi máy mỗi khác ko sửa giống như bạn nói đc đâu,như máy mình là setting>connection>wireless LAN>advanced settings> nhưng ko có IPv4 setting->DNS addresses dong 1: 8.8.8.8,dong 2: 8.8.4.4 gì như bạn nói nhé.Đây nè chỉ có advanced settings

silvercomet

Theo thôg tin thì nó có hỗ trợ mh ngag mà bạn,đâu thử cài thêm python coi sao

Máy mình xài hơn 1 năm rồi, các loại library và python cài hết sạch k còn 1 miếng nào nữa. Vừa ghé qua mobiphonetalk có 1 người xài e71 cũng nói not work on e71. Chịu thôi. cài xong phải remove gấp

duylinh27884

Moderator
Máy mình xài hơn 1 năm rồi, các loại library và python cài hết sạch k còn 1 miếng nào nữa. Vừa ghé qua mobiphonetalk có 1 người xài e71 cũng nói not work on e71. Chịu thôi. cài xong phải remove gấp

Thử cài sag 1 bộ python khác rồi thử lại,có thể bộ python bạn đag dùg thiếu 1vài modum gì đấy mà pm cần các modum này để chạy mà máy bạn thiếu nên nó ko chạy đc thôi;;)