• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Widget for UIQ3.0 P1i

alabao1983

Mình đọc PM này của nguyenkhanghoang1983, share các pác dùng nha..
Dùng lướt web rất tuyệt, tải về rồi chép vô D:\Private\2001D798\widgets\import nha, hay chép vào nơi cài opera.

blackcatdn

tải nguyên file đó rồi copy vào như trên lun hã. Mình làm ùi mà có đc đâu. Còn giải nén ra thì tùm lum file àh:|

XiaoGui

tải nguyên file đó rồi copy vào như trên lun hã. Mình làm ùi mà có đc đâu. Còn giải nén ra thì tùm lum file àh:|

Bạn cứ giải nén các file đó ra rồi copy vào theo đường dẫn D:\Private\2001D798\widgets\import nha, hay chép vào nơi cài opera là sẽ được mà.

mylove81

P1i của mình trong D\Private sao ko có 2001D798\widgets vậy mấy bác,còn opera là ở ồ nào trong máy ?

levuphong

P1i của mình trong D\Private sao ko có 2001D798\widgets vậy mấy bác,còn opera là ở ồ nào trong máy ?
tại bạn cài opera ở trên ổ C .nên bạn cứ theo dúng đương dẫn đó mà thay D bằng C nha:D:D

levuphong

chết mất mình copy rồi mà vẫn ko có thay đổi j.bạn làm thành công rồi chỉ mình với

blackcatdn

Nguyên văn bởi levuphong
chết mất mình copy rồi mà vẫn ko có thay đổi j.bạn làm thành công rồi chỉ mình với
hình như lần trước mình làm cũng bị vậy àh. Mới up lại firmware để thử lại thử...

levuphong

ah mình làm dc rồi.thì ra là chẳng cần giải nén j hết chỉ copy cái .zip vo là dc ah :):):)
vậy mà bạn XiaoGui kiu giải nếu ra.chắc ông này chư cài cái này quá

alabao1983

ah mình làm dc rồi.thì ra là chẳng cần giải nén j hết chỉ copy cái .zip vo là dc ah :):):)

Ủa? Mình có nói tải về rồi làm theo cách đó mà, đâu có giải nén...tại mấy pro cứ thấy .zip là "banh" nó ra, hehhe ;;)

demonntl

Active Member
chép cái file zip đó vào đâu vy bạn?
hum trc mình cài còn thiếu cái youtube,bây h` ko biết nhét đâu để ra nữa

XiaoGui

Hehe,thảo nào em cũng không cài được,copy vô mà chẳng thấy có gì cả. Em cứ tưởng máy em có vấn đề. Em sorry mọi người nhé.

mylove81

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi mylove81

tại bạn cài opera ở trên ổ C .nên bạn cứ theo dúng đương dẫn đó mà thay D bằng C nha

levuphong

bạn cài opera mobile chưa.cài xong thì tải về rồi chép vô C:\Private\2001D798\widgets\import nha,

mylove81

mình cài opera mobile rồi chép những file.zip vào đúng đường dẫn mà cũng ko được mấy bác ơi,giúp mình với

buffalo73

Các bác đi đâu hết rồi.......... ko ai tra lời mình hết vậy

bro vô cái link của levuphong tải Opera Mobile về cài vô máy rồi làm theo hướng dẫn là được. cái này là Opera Mobile chứ không phải Opera Mini nhé