• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Operamini 4.2 Chính thức!!!

dinhbetong

Ai lại không biết là S60 bọn mình không có bộ gõ đầy đủ :p . Mình cũng dùng điện thoại để vào diễn đàn hoài đó thôi , nhưng đối với mình thì nếu cảm thấy không có khả năng thì đừng nên làm . Vì mình phải tuân thủ nội qui của diễn đàn chứ bạn :D
Yes sir!
( ko biết có bị cho là xìpam ko nhi?)
8-|

thanhtungsx

sao hok hiển thị được tiếng việt vậy bạn?

Máy bạn có cài phông tiếng Việt chưa ? Up cho bạn nè , dùng X-Plorer cài theo đường dẫn C hoặc E :/System/tạo folder mang tên là fonts rồi chép fontNokia vào bạn nhé ( Lưu ý : font này chuẩn nhất có thể duyệt wed và các ứng dụng được Việt hóa ):)

vinhtoan29

các bạn cho mình hỏi peramini 4.2 có xem phim trực tiếp khi máy NOKIA có kết GPRS cảm ơn trước nha

phamtuantb

Posted via Mobile Device cac bac chi giup tai sao em su dung opera no lai truy cap = service chu khong phai la web

poison071089

Đâu bác?Opera Mini thì mới nhất là 4.2 này thôi.
Còn opera mobile cho s60 là 8.65, cho windows mobile là 9.6!

tuanhien98

Cái j thế nhỉ bạn phải nói rõ ra chứ vì opẻa mini 4.2 dùng từ lâu goy mà.Nếu có thêm skin thì la bản update chứ nhỉ? Chẳng hiểu tiêu đề topic lun!

peacewar

có bản 5.0 beta rồi mà bạn,mà bản 4.2 này có lâu lẳm rùi mà...chẳng hiểu gì cả....:-/

TruBic

Well-Known Member
có bản 5.0 beta rồi mà bạn,mà bản 4.2 này có lâu lẳm rùi mà...chẳng hiểu gì cả....:-/
Ồ nhiều khi phiên bản mới chưa chắc ổn định bằng phiên bản cũ đâu bạn. Giống như UCweb 6.3 ổn định hơn các bản 6.5 và 6.7 và 7.0 đấy bạn.

JuRay-Duan

Cái j thế nhỉ bạn phải nói rõ ra chứ vì opẻa mini 4.2 dùng từ lâu goy mà.Nếu có thêm skin thì la bản update chứ nhỉ? Chẳng hiểu tiêu đề topic lun!

Topic này lập cả gần 1 năm rồi hai bạn ạh :-?
, lúc đó nó vẫn còn hot đấy, lần sau nhớ chú ý chút xíu trước khi post bài thắc mắc nhé, kô chịu đọc kỹ lại post bài kiểu "Có từ lâu rồi", "Chẳng hiểu gì cả".

Có ai bảo là vừa mới ra hay mới up lên đâu?? :-/

JS_AnhTuan

Active Member
giờ có bản 5.02 rồi bạn. nó hỗ trợ thêm nhiều tiện ích lắm bạn có thể lưu trang và download...

ngochienle

Đúng là opera 5 beta 2 cũng có lâu rồi mà, bạn có thể tải trực tiếp từ trình duyệt mặc định của mobile thông qua địa chỉ http://m.opera.com/next
Posted via Mobile Device