• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Orange Home Screen cho Nokia 5800XM

Jackdao

Chuyển sang Basic rồi, nhưng quên vẫn dùng theme Orange nên kô remove đc ^.^ cài bản mới này thì lại kô có theme Orange, chán thế, bác nào có cho em xin cái

Vậy nếu bạn muốn có cả 2 cái thì chỉ có 1 cách thôi. Flash 1 cái và cài bằng file .sis 1 cái. Thấy có nhiều bạn ko thể cài chung 2 file .sis đc. Bạn nên chọn cái nào Fl dễ hơn thì làm, cài .sis thì đơn giản rồi. Good luck!

lapton

bạn ơi, sau khi cài xong, dùng được 2 ngày thì cái màn hình chính, chữ ở mấy thanh của Orange ko nhận dạng được, xuất hiện toàn ô vuông thôi. Phải làm sao cho hết đây? Mình đã uninstall rồi install lại nhiều lần rồi mà ko được :|

Hero_4ever

Có ai chỉ cho mình cách gỡ bỏ phiên bản Orange Homescreen trước không ?? Lúc trước mình làm theo hướng dẫn là chép vào flie 1028532f... gì đó bây giờ muốn gỡ thì phải làm sao ????

ngyntom

Có ai chỉ cho mình cách gỡ bỏ phiên bản Orange Homescreen trước không ?? Lúc trước mình làm theo hướng dẫn là chép vào flie 1028532f... gì đó bây giờ muốn gỡ thì phải làm sao ????

trước tiên bạn chọn lại giao dien basic sao đó vào đúng đường dẫn bạn đã copy file đó xóa đi như vậy là gỡ bỏ xong.

LeMyChinh

4mat lại máy là ok thui bạn.:D có cách khác nhưng cách này là ổn nhất (hơi mất time 1chut:D)