• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Orange HS v50 với menu lựa chọn all các mods

galabuon

Thay vì mổi lần chúng ta chỉ hưởng thụ được một kiểu Orange thì bây giờ có thể lựa chọn từ menu cài đặt, khỏi phải copy dán gì cả khi bạn muốn đổi màn hình Orange mới, đây là sản phẩm đến từ italia

link để hưởng thụ ;;)

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

firmware v50 58k dùng được kô, các chủ đề khác nhất là thanh dạnh bạ dùng bình thường kô

galabuon

cái này mình chưa thử, do máy mình có orange trong rom nên ko cài vào dc

mathanh

mới vừa thử xong , thanh danh bạ kô chạy vodafone cũng kô chạy

Chỉnh sửa cuối:

jackpham

Bản Orange Việt hoá

Bản Orange này đã được Jack Việt hoá.
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?j2ytodw0jme[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

yêu cầu mod :p chỉnh định dạng trang của rộng thêm 1 chút nữa , nhìn 2 hình 1 hàng vẫn gọn gàng hơn ;;)

TruongHan

Super V.I.P
yêu cầu mod :p chỉnh định dạng trang của rộng thêm 1 chút nữa , nhìn 2 hình 1 hàng vẫn gọn gàng hơn ;;)

Cái đó do Admin canh lề topic bài đầu bạn àh,hình nằm nguyên hàng dọc xấu và dài quá,có ý kiến rồi mà chưa thấy sửa :(

xabama

hãy thử thì sẻ biết, không được thì fotmat=))=))

nói thế cũng nói,mình mà format máy thì coi như vứt cái máy đi luôn,vì nhiều thứ,tinh chỉnh,... ko tiện forrmat lắm

kitafung

Cái này cài vào là nó xì thêm cái vodafone trong bảng chọn lựa nữa, và ko dùng được HS danh bạ. ~X(