• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Orekasep4Free-Giải pháp FREE SMS qua GPRS OK như GSMS

Status
Không mở trả lời sau này.

cucthemat

bác cucthemat gm đây mà .... cái này biết lâu rồi thực sự thì cái này không thực sự tốt lắm vì nó ko trả lời đc mà phải tra danh bạ... nhưng thế này là đc rồi :D

ồh lại gặp đồng chí này :D
1000 tin nhắn nhòe ^^!

Cái này hay à nha. để mình test thử coi sao. Mà 1 ngày được 1000 tin nhắn cơ à? Nhắn cho em nào để hết số tin nhắn ấy bây giờ:D

free thì phải như thế chứ :D
mấy chục tin ko bõ bác nhỉ. hehe công nhận cái Daily info gửi nhanh thật lại ko phải nhập Captcha em gửi toàn 3s thì xong ko biết mấy bác thế nào chứ e dùng 3G N70 gửi nhanh lắm.

VNTRANDIEP

Dailyinfo hiện tại bi lỗi rồi ma. Vừa đăng nhâp trên web cũng không được.
Tài khoản đăng ký không cần số viettel co phần nhập capnhat nha. Nhưng hiện tại vẫn chưa text được là có nhắn tin được không!

chivung

alofun trên O4F hôm nay lỗi hay sao nhỉ mà không nhắn tin được vây?

boy_binhlieu

Từ hồi mình dùng O4F đã gửi được cái tin nhắn nào trên alofun đâu, chắc tại O4F bị lỗi hay sao ấy...

Mình gửi suốt có thấy bị sao đâu. Máy các bạn chắc là phải đăng kí vài chục lần mới có thể nhắn tin được hihi

chivung

Mình gửi suốt có thấy bị sao đâu. Máy các bạn chắc là phải đăng kí vài chục lần mới có thể nhắn tin được hihi

vậy là thế nào? từ ngày cài tới giờ trang alofun đều bị lỗi khong gửi được full tin nhắn. mấy hôm nay thì lại bị lỗi không gửi được ở trang alofun. không biết phải làm thế nào để khắc phục tình trang này các bạn nhỉ? cài lại liệu có được không? mài cài lại thì có phải đăng kí lại token không nhi?

quanhuong1608

:( Lạ nhỉ? Mình chỉ gửi được bằng viettel, dailyinfo thoi...con alofun thì chịu không thể gởi bằng O4F được, chẳng hiểu tại sao nữa. tài khoản alofun của mình vẫn gởi được bình trường trên web, có ai bị như mình không?:-?

chivung

:( Lạ nhỉ? Mình chỉ gửi được bằng viettel, dailyinfo thoi...con alofun thì chịu không thể gởi bằng O4F được, chẳng hiểu tại sao nữa. tài khoản alofun của mình vẫn gởi được bình trường trên web, có ai bị như mình không?:-?

có lẽ cái này giống với trường hợp của mình rồi

hng1635

Sao mình gữi mạg mobi nó báo cần phải dk là sao nhỉ?

Phần mềm yêu cầu bạn phải đăng ký (bằng cách gửi tin nhắn tới số 6392).

Bạn chạy chương trình lên, vào Option => thông tin => Đăng ký Ở đó chương trình sẽ gửi 1 tin nhắn chứa thông tin cần thiết của riêng máy bạn tới đầu số 6392 (3k/1 tin), tổng đài sẽ trả về cho bạn 1 đoạn mã (token) bạn vào lại phần đăng ký, nhập vào token vừa nhận được vào chương trình là xài được thôi!

Have Fun!

chivung

Phần mềm yêu cầu bạn phải đăng ký (bằng cách gửi tin nhắn tới số 6392).

Bạn chạy chương trình lên, vào Option => thông tin => Đăng ký Ở đó chương trình sẽ gửi 1 tin nhắn chứa thông tin cần thiết của riêng máy bạn tới đầu số 6392 (3k/1 tin), tổng đài sẽ trả về cho bạn 1 đoạn mã (token) bạn vào lại phần đăng ký, nhập vào token vừa nhận được vào chương trình là xài được thôi!

Have Fun!

khuyên dùng. nên dùng trình nhắn tin của máy(cách nhắn tin truyền thống để nhắn tin) nếu không thấy có token gửi về ngay thì nên đợi chứ đừng gửi tin nhắn nữa vì gửi tin nữa vẫn sẽ mất tiền

chivung

Tháng sau là 10k,đắt quá. Sao không duy trì 3k hay 5k cũng được.
^^ nếu 10k mà ổn định thì cũng không phải là đắt lắm. nhưng mà mấy hôm nay O4F hoạt động chán quá, lúc được lúc không

orekasep

^^ nếu 10k mà ổn định thì cũng không phải là đắt lắm. nhưng mà mấy hôm nay O4F hoạt động chán quá, lúc được lúc không

Báo cáo bác, có lúc nào không ổn định đâu? Chẳng qua server viettel nó bảo trì nên chương trình thông báo là "Không thể kết nối đến server"
Còn các nhà mạng khác vẫn hoạt động bình thường.

baeanhvaem

Vinafone đó pac,vào trang chủ thì gửi ngon,kòn gửi qua pác thì dính lỗi kô thê kết nối đến sever liên tuc.

nhudung85

Báo cáo bác, có lúc nào không ổn định đâu? Chẳng qua server viettel nó bảo trì nên chương trình thông báo là "Không thể kết nối đến server"
Còn các nhà mạng khác vẫn hoạt động bình thường.[/QUOTEpacs
mình có thấy kết nối được server nào đâu. gửi tin nhắn đi toàn báo k thể kết nối được là sao

kirakun277

Ở mạng viettel gửi nội mạng,một số máy không nhận được. Cái magic info có việc gì đâu,em dùng sim ciao đã 50k/tháng rồi,giờ thêm 10k/tháng nữa thì chít.

cucthemat

Ở mạng viettel gửi nội mạng,một số máy không nhận được. Cái magic info có việc gì đâu,em dùng sim ciao đã 50k/tháng rồi,giờ thêm 10k/tháng nữa thì chít.

có 3k bạn ko sài thì thôi. nói mất cảm tình quá à

Status
Không mở trả lời sau này.