• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Orions Deckmasters v1.20 NEW

Status
Không mở trả lời sau này.

PhanVietQuang

MoreGames Entertainment Deckmasters v1.20

Phiên bản mới nhất của game Orions mà mọi người đã từng chơi. Với phiên bản này các bạn có thể chơi 2 người qua Bluetooth, rất nhiều quân bài mới với=D>..... Các bạn chơi và tìm hiểu thêm nhé:|:|

Còn đây là nguyên văn của phiên bản này:

The long anticipated "Custom Decks" feature, that allows to build your own deck and use it for fighting in duels.
New "Draft" mode, where players pick cards out of randomly generated "pool", and then use these cards as their fighting decks.
Enemy heroes will now use add-on cards in campaign.
New modes work both in Bluetooth multiplayer and "hot-seat".

Orions: Legend of Wizards

Second Age

Deckmasters

Cách cài đặt như sau:
Install .cab file for Legends of Wizards.
Install .cab file for Second Age.
Install .cab file for Deckmasters.

Đăng ký với mã sau:
4YXWQNZ

DOWNLOAD NÀO

Thêm Link 4shared

Chỉnh sửa cuối:

PhanVietQuang

Bác ơi,úp dùm lên 4share đi
cái trang rapid khó down wa',tốc độ lại chậm :( thx bác nhiều

Mình đã them link 4shared cho bạn rồi đó quay lại tải nhé, mình up lên bản ko cần cài đặt. Các bạn chi cần copy vào thẻ nhớ, nếu chưa đăng ký thì đăng ký theo "cái cũ" và chú ý 1 cái nữa là: khi bạn vào trò chơi nó lên bản Orions: Legend of Wizards thì bạn thoát ra click vào file deckmasters.exe nó sẽ hiện lên 1 dòng thông báo click ok rồi vào lại trò chơi là lên bản Deckmasters:(

LongXuyenBoy

Hóa ra cái này chỉ là add-on thôi chứ ko phải bản mới nhỉ? Cài xong thì ko còn chơi đc Legend of Wizards phải ko pác? Sao em cài xong, vào icon Deckmaster thì nó bảo wa Legend of Wizards mà chơi. Wa đó thì cái hình lúc vào game là hình của Deskmaster. Nhưng cái dòng chữ ở trên thì lại là Legend of Wizards 8-}

hlp

MoreGames Entertainment Deckmasters v1.20

Phiên bản mới nhất của game Orions mà mọi người đã từng chơi. Với phiên bản này các bạn có thể chơi 2 người qua Bluetooth, rất nhiều quân bài mới với=D>..... Các bạn chơi và tìm hiểu thêm nhé:|:|

Còn đây là nguyên văn của phiên bản này:

The long anticipated "Custom Decks" feature, that allows to build your own deck and use it for fighting in duels.
New "Draft" mode, where players pick cards out of randomly generated "pool", and then use these cards as their fighting decks.
Enemy heroes will now use add-on cards in campaign.
New modes work both in Bluetooth multiplayer and "hot-seat".

Orions: Legend of Wizards

Second Age

Deckmasters

Cách cài đặt như sau:
Install .cab file for Legends of Wizards.
Install .cab file for Second Age.
Install .cab file for Deckmasters.

Đăng ký với mã sau:
4YXWQNZ

DOWNLOAD NÀO

Thêm Link 4shared

Thấy bác bảo phiên bản này hỗ trợ chơi qua BT à...bác chỉ cho e cách chơi qua BT với?...e mới tập chơi nhưng cũng đánh được map big chế độ nomal rồi...hard chưa thử....:D

PhanVietQuang

@LongXuyenBoy:

Bạn đọc lại bài trên của mình nhé, làm như mình bảo là chơi được bản 1.20 đó.

@hlp:

Mình ko có 2 máy để test thử cái BT cho bạn, nhưng khi vào trò chơi bạn click vào dòng DUEL nó hiện ra cái dòng mới click tiếp vào cái network. Rồi cầm 2 máy mò tiếp, mình ko co 2 máy nên chưa thử đc bạn thông cảm nhé:((

hlp

mình đã thử đủ mọi cách với 2 con uni của mình và vợ..nhưng rất tiếc vẫn ko thể nào chơi được qua BT..mà nếu chơi được qua BT thiết nghĩ chỉ là duel (tức đánh bài với nhau chứ ko có cướp đảo như phần campain...) thật là tiếc

diablo0210

có ***** chưa vậy các bạn. ai có thì cho mình với nhé.
owner là Nguyen Quoc Anh
thanks

Status
Không mở trả lời sau này.