• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Outlaw Racing 2011 S60v5 S^3 game đua xe khủng 6,79 Mb

JohnyNguyen

Đua xe ngoài vòng pháp luật (Outlaw Racing ) 2011 là một game có nội dung cực hay :D Bạn sẽ sở hữu 1 chiếc xe và tham gia các giải đua trên toàn thế giới :-?
Sau mỗi lượt tham dự và chiến thắng,bạn sẽ nhận được 1 mức tiền thưởng ( ko nhớ rõ nó gọi là gì ý :( ) số tiền đó bạn có thể chi tiêu nhằm mở thêm các đường đua trên toàn thế giới :D nâng cấp cho xe bao gồm " vũ khí hủy diệt, động cơ turbo ...và các thiết bị khác" :ar!
Game chơi kiểu Touch,hình ảnh ngộ nghĩnh,lối chơi đơn giản nhưng ko kém phần căng go ẩn chứa trong mỗi vòng đua bởi các đối thủ của bạn cũng ... "nguy hiểm" lắm chứ chẳng vừa đâu,vừa lái xe vừa bắn nhau :)) =))
Lưu ý : Lúc vào game sẽ đòi kết nối mạng để update Rank vơi những người chơi khác trên toàn thế giới :| và cập nhật bản đồ,bạn ko cần kết nối cũng được bởi data game đã tương đối gần 7 Mb,chơi tẹt ga đi,nó có hỏi gửi kết quả mình chơi được cũng ko cho nó gửi nhé :)) Chơi offline là ngon rồi,tùy các bạn thôi
Bài viết do mình đã test và cảm nhận,ae thấy hay thì động viên mình nhé :D

Động viên mình đấy nhé !!!

Àh quên,lấy ý tưởng của người ae LX,ae tham khảo mấy game tui thấy hay nhưng đã tụt xuống sâu của box do dạo này box Game quá hót :( game chưa kịp test đã cũ rồi :(

Outlaw Racing 2011 S60v5 S^3 game đua xe khủng 6,79 Mb
Ridge Racer Drift - Đua xe "lết bánh" cho S60V5
Offscreen Peugeot RCZ Racing v1.00 - lái xe khủng 3,4 Mb :D
GameHouse Inc 7 Wonders xây dựng 7 kì quan thế giới
Cannon Rats - game có lối chơi giống Angry Birds :D

Devil Hunter - Game phiêu lưu hấp dẫn :D bị trùng nhưng vẫn đưa vào cho tiện theo dõi :D

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

hôm qua định up game này rùi nhưng thui nhường lại cho bồ johny up! hehe :D

Eo,giả vờ :p híhí,bài viết trên tui tự nghĩ ra đấy,hic,thế mới biết tự tay post 1 bài bằng hết tâm huyết cũng mệt ghê :( tại game nỳ nặng quá,test nhiều nhiều thấy hay mới dám up lên ko ae lại ý kiến :))

b0m_lx

bài viết cảm động ghê :))
toàn súng với lưu đạn :))
game này mà bé như game trước là tui cho nổ mìn sập topic đấy :D

JohnyNguyen

bài viết cảm động ghê :))
toàn súng với lưu đạn :))
game này mà bé như game trước là tui cho nổ mìn sập topic đấy :D

Yên tâm,bồ cứ chơi thử thì khắc biết :)) nhà SX có 1 dòng khuyến cáo "Gảme dê gây nghiện" nhưng tui ko đưa vào :)) =))

NTiolanDatluu

Eo,giả vờ :p híhí,bài viết trên tui tự nghĩ ra đấy,hic,thế mới biết tự tay post 1 bài bằng hết tâm huyết cũng mệt ghê :( tại game nỳ nặng quá,test nhiều nhiều thấy hay mới dám up lên ko ae lại ý kiến :))

thật đấy, hôm qua tôi xem qua game này rùi nhưng thấy đồ họa k đc bắt mắt lắm nên ko up

bad204

Member
mới chơi game này hôm qua..ko kết lắm nên ko up.hehe. Bad ta chỉ dám up game ưng ý, chất lượng tuyệt vời..hehe.thank 4 share

JohnyNguyen

thật đấy, hôm qua tôi xem qua game này rùi nhưng thấy đồ họa k đc bắt mắt lắm nên ko up
mới chơi game này hôm qua..ko kết lắm nên ko up.hehe. Bad ta chỉ dám up game ưng ý, chất lượng tuyệt vời..hehe.thank 4 share
hehe thế là game không chất lượng nhé :))
Eo,mấy bồ chưa chơi thử mà cứ .... :( hic,data khủng gần 7 Mb + đồ họa coi ngộ nghĩnh + lối chơi đơn giản mà hay + âm thanh cực chuẩn + ... + bài viết công phu của tui đủ làm cho game rât có chất lượng đó,mấy bồ nên coi lại đi X-(

Chỉnh sửa cuối:

b0m_lx

Eo,mấy bồ chưa chơi thử mà cứ .... :( hic,data khủng gần & Mb + đồ họa coi ngộ nghĩnh + lối chơi đơn giản mà hay + âm thanh cực chuẩn + ... + bài viết công phu của tui đủ làm cho game rât có chất lượng đó,mấy bồ nên coi lại đi X-(

:)) data khủng chưa chắc đã đẹp , lối chơi đơn giản thì không phải hay , âm thanh không quan trọng vì tui toàn tắt tiếng :)) , đc mỗi cái bài viết công phu :D
vote 1 phiếu cho bài viết :))

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

:)) data khủng chưa chắc đã đẹp , lối chơi đơn giản thì không phải hay , âm thanh không quan trọng vì tui toàn tắt tiếng :)) , đc mỗi cái bài viết công phu :D
vote 1 phiếu cho bài viết :))
Ặc X-( :(( chưa test mà cứ nghe lung tung làm ae xôn xao :((

JohnyNguyen

sự thật mất lòng mà :D
tối test , mai tui cho ý kiến , chuẩn bị lá chắn mà đỡ đạn :))

Ừa,tối test rồi cho ý kiến thật lòng nhé :p hic,lại có game mới NTiolanDatluu up kìa,box Game bị loạn mất rồy :)) =))

b0m_lx

NTiolanDatluu post nhiều game đồ họa không đc đẹp nhỉ ?
sắp loạn thui :))

gakho209

ít ghé box game, hnay lên thấy xôm thiệt, mà cái pác Bom - Liên xô này thả bom ghê wá, mất hình ảnh thần tượng wá :) (đã chuẩn bị né bom + gạch khakhakha)

JohnyNguyen

ít ghé box game, hnay lên thấy xôm thiệt, mà cái pác Bom - Liên xô này thả bom ghê wá, mất hình ảnh thần tượng wá :) (đã chuẩn bị né bom + gạch khakhakha)
hêhê,anh nên ghé qua box Game thường xuyên,hic,đến mấy đứa hay post game như tụi em còn chóng mặt vì game được up liên tục,chỉ riêng việc download --> test --> bình luận đã chóng mặt rồi :(
p/s em có gửi tin nhắn riêng cho a gakho đấy,a lên PC thì coi nhé :D

b0m_lx

nhờ bác Johny_Nguyen_161 và NTiolanDatluu hay spam nên mới vui thế đấy
em chỉ góp tí quạt máy thui :))