• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Outlaw Racing 2011 S60v5 S^3 game đua xe khủng 6,79 Mb

b0m_lx

thôi tớ thôi rồi nhé, b0m spam hơi bị nhiều rùi đấy nhé, mọi ng tập trung thảo luận đóng góp game hơn nữa nhé ;;)

thôi đc bao lâu đây :))
đợi tí nữa Johny_Nguyen_161 vào thì box game lại dính bão tiếp :))

nhok_dk

thank chủ thớt , mấy bác trên chỉ thik thể loại lướt gió rồi cầm kiếm chém phạch phạch , đừng bùn \-/

NTiolanDatluu

thank chủ thớt , mấy bác trên chỉ thik thể loại lướt gió rồi cầm kiếm chém phạch phạch , đừng bùn \-/

chào mừng bạn đến với hội xì-pam PRO!
đùa vậy thôi chứ mọi ng đóng góp nhiều cho 4rum càng tốt, mod sẽ có thưởng đấy~ :D

JohnyNguyen

games này sao mình chạy trên 5530 ko dc vậy Nguyễn

Sao lại ko được nhỉ :( đây là game java mà bồ,game có hơi nặng tý xíu gần & Mb thôi nhưng load nhanh và mượt lắm mà :D mình cũng dùng 5530 nè,thế nó bị làm sao mà bồ bảo ko chạy được để mình tìm cách giúp ;;)

JohnyNguyen

vào games màn hình trắng ko chơi gì dc hết

Ẹc,đã tìm được nguyên nhân :-? do bồ quá nóng vội thấy màn hình trắng là bồ tưởng "lỗi" nên nhấn menu/nút đỏ thoát nó ngay đúng ko :p bồ chờ nó 2,99 giây là sẽ vào ngay :)) =)) mình coi đồng hồ thấy vậy =)) mà tui biết là bồ down game mà chưa thanks tui đâu nhé :p tý chơi được mà ko vote bù cho tui vài phiếu là biết tay tui đó >:)
p/s khuyến cáo các bạn trước khi download nên động viên chr topic ko sẽ bị lỗi như bạn minhthang772 đóa :)) hic,lại nghĩ đến anh SuperMod Minh Thắng tối qua :((

b0m_lx

p/s khuyến cáo các bạn trước khi download nên động viên chr topic ko sẽ bị lỗi như bạn minhthang772 đóa :)) hic,lại nghĩ đến anh SuperMod Minh Thắng tối qua :((
có gì đâu mà phải khóc :D
game chơi cũngng bình thường , không khoái bằng mấy game tui post :))

JohnyNguyen

có gì đâu mà phải khóc :D
game chơi cũng bình thường , không khoái bằng mấy game tui post :))
Đâu mà bình thường :p tui đã hack unlock tất cả các loại xe,động cơ,súng,lốp ... nói chung là cái gì cũng full mà chơi cũng có phá đảo được đâu :( khó lắm chứ dễ gì :p

b0m_lx

Đâu mà bình thường :p tui đã hack unlock tất cả các loại xe,động cơ,súng,lốp ... nói chung là cái gì cũng full mà chơi cũng có phá đảo được đâu :( khó lắm chứ dễ gì :p

nhưng hình bé tí chơi nghiền sao nổi
ước gì hình của em nó to như FerrariGT2 mình post :D

NTiolanDatluu

nhưng hình bé tí chơi nghiền sao nổi
ước gì hình của em nó to như FerrariGT2 mình post :D

có 1 game đua xe cũng khá hay, cùng hãng với Sky Force ( quá HOT ) đồ họa trong game cũng nhỏ nhưng play game hơi bị hay! >:)

JohnyNguyen

thx bro nhé. mình mê món này lắm

Hic,sao bạn tnguyendt gia nhập 4rum từ 01/12/07 mà vẫn là mem rank no1 thế kia :p :)) =)) sau 1 cuộc càn quét box game mới lên no1 ấy chớ =)) híhí,lần sau chọt vào nút "thanks" là "đu đủ" nhé bồ :p ;;)