• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ozone 0.9 - Duyệt web 2.0

poputamus

Úi dời,ông 'poputamus' này dùng skyfire nghe nhạc onl được hả? Khi dùng skyfire phải dùng virtualKeyboard. Mà dùng cái này thì thôi rồi, đơ đơ liên tục=>chán=>del all:(

ủa nghe = skyfire được có gì lạ mà phải ủi dời vậy, bà con xài sky đều nghe được mà kết hợp bàn phím ảo gì phán câu (chán) chứ:-/

kaizvn

mún nghe nhạc online và xem youtube hoặc film.... online thì các bạn xài skyfire nhá xem được tuốt luôn, mình đã xài rồi . còn mún duyệt web nhanh thì xài opera nhá còn mún hỗ trợ cảm ứng (ấn vô đâu là con chuột nó di đến đó) thì xài Ozone 0.9 nhá tốc độ duyệt web ngang ngữa opera

Sao minh dung browser cua nokia len nct nge tot

Posted via Mobile Device

poputamus

thì bạn dùng web mặc định của máy thì chỉ nghe được trang nhacuatui.com.nhưng có nghe và xem được trên youtube hoặc xem phim online như skyfire không nào. mà nghe trên nhaccuatui thì chờ load xong bài nó mới nghe được còn nghe skyfire thì vừa load vừa nghe y xì như computer á

kaizvn

thì bạn dùng web mặc định của máy thì chỉ nghe được trang nhacuatui.com.nhưng có nghe và xem được trên youtube hoặc xem phim online như skyfire không nào. mà nghe trên nhaccuatui thì chờ load xong bài nó mới nghe được còn nghe skyfire thì vừa load vừa nghe y xì như computer á
chơi ngay :-?

notnhacvuitybn

Phần mềm quá tuyệt, kết hợp với bàn phím ảo nữa

Duyệt Web như thật. dùng cảm ứng khỏi chê, trình duyệt hay nhất từ trước tới giờ tớ từng biết (nếu co wifi thi đỡ tốn tiền hơn, GPRS thì dùng operamini la ngon rồi,he). Chỉ có một nhược điiểm đó là ko xem được youtube, vtc. Cái này thì skyfire khắc phục được nhưng duyệt web lại ko bằng ozone.Ozone mà hỗ trợ cả flash nữa thì đúng là hoàn hảo.hj

maximius

down xong cài đặt thì nó báo là không tương thích với máy ( nokia N97 ), chạy đc khoảng gần 15s mới vào đc, tốc độ duyệt web chậm hơn so với opera mini 4.2
còn firesky mình chưa thử vì chưa có bản dành cho N97

Chỉnh sửa cuối: