• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

P990i- Chia sẻ những theme yêu thích nhất.

dengrumingzi

Mục đích lập topic:
tối ưu hóa vẻ đẹp của P990i.

Lý do lập topic:
Trong hàng trăm ngàn theme mà mọi người lùng sục rà quet khắp các diễn đàn trong và ngoài nước, chắc chắn sau khi tuyển chọn kỹ càng chỉ còn lại vài cái. Qua đó để thấy rằng, tìm theme chuẩn khó nhường nào, công sức bỏ ra không phải là nhỏ.

Thay vì để "bảo vật" theme quý tản mác khắp nhân gian, mình mạnh dạn lập topic này thiết tha mời anh em pdaviet Chia xẻ những theme quý, những theme yêu thích, tâm đắc được sàng lọc qua hàng chục, hàng trăm, hàng ngàn theme sưu tầm và tự chế.

Đặc biệt hoan nghênh sự chia xẻ của các Mem tiền bối như Đoàn Anh Tài, Co~ng Voi, Cao Hiếu, Dong Xanh, AToo7, lucky, .....và các Mem mới tuổi trẻ tài cao nhiệt huyết với diễn đàn.

*CHÚ Ý: Chia xẻ kết hợp với Thảo luận ưu nhược từng Theme để tiến tới sự HOÀN HẢO.
Vì đã là theme được sàng lọc kỹ nên không nhất thiết phải post picture kèm theo, nếu có càng tuyệt!

Topic này thu thập tối đa 50 theme tinh chọn thôi, để tránh loãng topic.

Chỉnh sửa cuối:

dengrumingzi

Mình mở hàng trước 1 theme duy nhất sau 3 tháng sàng lọc thấy tạm được dùng lâu nhất, chữ nghĩa rõ ràng, không hoa hòe hoa sói, size khá nhẹ, ra nắng nhẹ ngon lành, nắng to thì sặc nước .;;) View attachment 127461

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Mình thì nghĩ nếu là theme chọn lọc mình yêu thích thì càng phải cần có ảnh, để mọi người có thể thấy con mắt thẩm mĩ của mình tốt đến mức nào :p mà anh em cũng tiện so sánh nữa! Vậy thì cứ thống nhất có ảnh bạn nhá!! Ngoài ra các theme sẽ đánh số thứ tự (1.....) để bình chọn!!

dengrumingzi

ít nhất mỗi người đều có 1, 2 theme ưng ý nhất, vậy mà chả thấy chia xẻ. Thôi vậy. Đường ai nấy đi. Cơm ai người nấy chén.

Caohieu88

ít nhất mỗi người đều có 1, 2 theme ưng ý nhất, vậy mà chả thấy chia xẻ. Thôi vậy. Đường ai nấy đi. Cơm ai người nấy chén.

Sao vội nản vậy bạn, còn có theme của mình nữa mà ^ ^. Theme này các bạn có thể thấy hơi ông già một chút, nhưng càng nhìn càng thấy đẹp, hài lòng cả chuông điện thoại lẫn báo tin nhắn kèm theo theme! Mã số 02!
PS: Mình là người hay thay đổi theme, nhưng đây là theme mình sử dụng lâu nhất từ trước tới giờ :))

dengrumingzi

.:D YEAH!
hí hí sướng wa! Nhận xét qua, theme này hiện chữ thật tuyệt vời, không hoa hòe hoa sói, nhược điểm duy nhất :hơi nặng.

Chỉnh sửa cuối:

thanhtamlx

Mình rất thích theme Winmobile 6 (Green theme) nhưng tìm hoài chẳng thấy, bạn nào có up cho mình nhé!thanks!

thanhtamlx

Bạn nào có cái bộ icon như trong file mình đính kèm, bản dành riêng cho P990i thì cho mình xin nhé. thanks nhiều.

Nguyen_Minh

P990i khoác "áo da"

THEME NÀY CHƯA CÓ TRONG DIỄN ĐÀN, NÊN BÀI NÀY E CŨNG NHẰM MỤC ĐÍCH GIỚI THIỆU LUÔN
P.s: Ai có bộ icon iPhone như trong hình ko? Nhìn cái hình camera kết quá...

lee_boong

không biết đã có ai biết chưa mình thấy vào trang www.zedge.net nhiều kinh khủng không cần phải ji chỉ việc đánh tên đời máy bạn dow thoái mái luôn. chúc cả nhà vui vẻ

ugly_benny

sao anh up hình minh họa ko dc vậy minh?
anh mới thấy con WM LG ks20 chạy phần mềm 3d touchflo đẹp ghê, ko biết UIQ nhà mình có ko

Nguyen_Minh

sao anh up hình minh họa ko dc vậy minh?
anh mới thấy con WM LG ks20 chạy phần mềm 3d touchflo đẹp ghê, ko biết UIQ nhà mình có ko

Anh up lên 1 host khác (vd: imagesharkus, photobucket,...) copy link cho vào dòng lệnh "
"
Về điện thoại e ko rõ đâu. Vì chỉ bik mỗi UIQ thôi mờ!

Posted via Mobile Device

tojaro

THEME NÀY CHƯA CÓ TRONG DIỄN ĐÀN, NÊN BÀI NÀY E CŨNG NHẰM MỤC ĐÍCH GIỚI THIỆU LUÔN
P.s: Ai có bộ icon iPhone như trong hình ko? Nhìn cái hình camera kết quá...

up theme này lên mà ko bít xấu hổ à ông???nhìn như đấm vào mắt vậy đó