• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

P990i - Chọn 1 bài --> Máy mở 1 bài khác (music)

drbadboy

Tình hình là P990i của mình giờ nó bị tình trạng như vậy: khi mình chọn 1 bài hát để nghe, thì máy lại mở 1 bài hát khác????
Bài bị bài ko mới đau chứ. Thử copy bài hát đó vào máy (bộ nhớ máy) thì cũng thấy tình trạng tương tự???
Chẳng lẽ do thẻ nhớ??? Bác nào gặp tình trạng này chưa, chỉ em với. Em cảm ơn nhiều

Caohieu88

Trừ khi bài của bạn bị lỗi, hoặc lỗi thẻ nhớ gây ra phá hỏng bài hát thì mới bị như vậy. Bạn có thể kiểm tra bằng cách để điện thoại chế độ Phone Mode, copy bài hát vào Main Memory ( ổ C ) rồi bật thử xem thế nào nhé!

kisianhtrangls

Bác copy vào bộ nhớ máy từ file nghe đc trên máy tính hay copy từ thẻ nhớ sang? Mình nghĩ có khả năng thẻ nhớ của bác bị lỗi dẫn đến lỗi cấu trúc của file bài hát lưu trên thẻ, phần mềm không play đc file đó nên tự động chuyển sang bài hát kế tiếp.