• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P990i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P990i

Bạn thấy chụp ảnh bằng P990i như thế nào

• Thật tuyệt vời

Votes: 5 33.3%
  • Tốt

Votes: 9 60.0%
  • Trung bình

Votes: 1 6.7%
  • Kém

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
  • Poll closed .

myp990i

cho em hỏi thăm máy SE P990 có xài được thẻ 4gb hay không ?
em đang dùng thẻ 2gb muốn nâng cấp lên thẻ 4gb mà không biết có dùng được hay không nữa ?

xin chỉ giúp em với

Có đấy bác! Trên 4rum đã có người phát hiện và hô toán lên trên 4rum rồi mà. Tuy nhiêu chưa có ai biếu em cái thẻ 4GB để vứt cái thẻ 2GB này cả...

myp990i

icon đóng gói bằng file sis ,cài lên xong không thấy đẹp ,giờ muốn remove bỏ vào other -Uninstall lại không có nó ,bó tay luôn !!(dùng X-plore xóa được mấy cái nhìn càng xấu thêm),hết cách luôn

Bác thế nào chứ em cài vào sau đó không thích remove thoải mái (nó được cài vào ổ C chứ không phải ổ D bác nhé).

duchuup1i

các bác oi làm ơn cho e hỏi có cách nào làm cho P1i ko xóa dc các tin nhắn ko vậy?????
Cài pm duyệt tin nhắn khác có dc ko vậy????
Nếu cài rùi thì mún cài lại cái cũ( mặc định of máy ) fai làm sao????

Son_Nguyen

các bác oi làm ơn cho e hỏi có cách nào làm cho P1i ko xóa dc các tin nhắn ko vậy?????
Cài pm duyệt tin nhắn khác có dc ko vậy????
Nếu cài rùi thì mún cài lại cái cũ( mặc định of máy ) fai làm sao????
Nếu bạn cài pm duyệt tin nhắn khác thì vẫn được thôi, cái phần tin nhắn mặc định của máy bạn yên tâm là sẽ ko bao giờ mất đâu.. Kể cả bạn cài pm duyệt tin nhắn khác vào thì nó vẫn sẽ lấy dữ liệu từ phần tin nhắn mặc định của máy thôi.. Bạn cứ yên tâm mà dùng!!

duchuup1i

Nếu bạn cài pm duyệt tin nhắn khác thì vẫn được thôi, cái phần tin nhắn mặc định của máy bạn yên tâm là sẽ ko bao giờ mất đâu.. Kể cả bạn cài pm duyệt tin nhắn khác vào thì nó vẫn sẽ lấy dữ liệu từ phần tin nhắn mặc định của máy thôi.. Bạn cứ yên tâm mà dùng!!

Vậy mình fai làm sao để có thể làm cho tin nhắn trong máy mình ko xóa dc...chỉ đọc và gửi thui ko xóa dc....các bác làm ơn chỉ giuíp em....

buratino1703

Cảm ơn bạn Lamquangtu rất nhiều, mình đã down và lấy được toàn bộ danh bạ rồi. Hôm trước mình down về, mở ra có 1 người trong đó vì hôm đó mạng chắc làm sao nên mình down lần nào về cũng bị, nhưng hôm nay nhận được tin nhắn của bạn mình đã down lại và thành công rồi. Anh em PDAVIET ta nhiệt tình ghê!

zalman

Vậy mình fai làm sao để có thể làm cho tin nhắn trong máy mình ko xóa dc...chỉ đọc và gửi thui ko xóa dc....các bác làm ơn chỉ giuíp em....

Qua khu phan mềm cho P1i có phần mềm bạn cần đó đó .:|

minhtattoo

tin nhắn trong máy hiển thị giờ sai với giờ hiện tại. bro nào biết cách chỉnh lại chỉ giúp với.

minhtattoo

do mới format máy lại nên bị vậy. hồi đó mình cũng bị rồi nhưng do lâu wá nên kô nhớ cách chỉnh. vào phần timezone chọn múi giờ gì đó nhưng kô nhớ rõ. hihix bùn. máy kia đạu có sai. ngồi kế bên mà.

shadow141206

do mới format máy lại nên bị vậy. hồi đó mình cũng bị rồi nhưng do lâu wá nên kô nhớ cách chỉnh. vào phần timezone chọn múi giờ gì đó nhưng kô nhớ rõ. hihix bùn. máy kia đạu có sai. ngồi kế bên mà.

Chà, nếu thế thì chỉnh timezone về +7 thử xem nhé :D.

anhducvb

Tôi có con máy Orange đem từ Faps về, đem ra thợ mở mạng nhưng không hiểu sao không được (chắc thợ vườn), mà hiện trạng máy ở chế độ màn hình 3 màu và có thông số như sau:
IPL xxxxxx1
SPL 2.G3
Nhờ các bác cao tay giúp đỡ

shadow141206

Lâu quá kg gặp cô bé cười tươi online vậy, định bỏ UIQ hả cô bé?

Posted via Mobile Device

Anh xem chữ ký cùa Ethernal thì bít ;;). Sắp sang năm mới, đang định hốt hụi chót để quay về với UIQ đây mà :D

P/S: Tới giờ mới bít tuổi của anh đấy >:). Dấu kỹ ghê ;;)

NokuaN70

Well-Known Member
P/S: Tới giờ mới bít tuổi của anh đấy >:). Dấu kỹ ghê ;;)[/QUOTE]

Cái này kg phải dấu, mà kg muốn khoe thôi, già có gì hay đâu mà khoe em? :D

Posted via Mobile Device