• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P990i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P990i

Bạn thấy chụp ảnh bằng P990i như thế nào

• Thật tuyệt vời

Votes: 5 33.3%
  • Tốt

Votes: 9 60.0%
  • Trung bình

Votes: 1 6.7%
  • Kém

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
  • Poll closed .

blackcatdn

hức hức,tìm không thấy mấy file đó trong ổ D. Phải format lại máy ùi. Mất công cài lại quá đi :((

donga_hp

Bạn thử vào More,chọn Settings,Email Accounts,chọn cái Synchronized emai/More/Delete accounts. Bạn thử làm thế xem có được không?

Mình đã vào đó rồi nhưng ko có cái accounts nào cả bạn à!

hung88300

minh có 1 su cố can các bac giup mình ve cái nang cấp p1 bác nào giúp đc mình thi cho mình xin so phone de goi noi cho rõ

shadow141206

minh có 1 su cố can các bac giup mình ve cái nang cấp p1 bác nào giúp đc mình thi cho mình xin so phone de goi noi cho rõ

Lần sau đánh TV có dấu nha bạn !!! Bạn theo nik yahoo của mình rồi add đi !!! mình online thường lắm !!

langthang0910

Bạn tìm & tải cái XS++ có trong diễn đàn tại đây rồi làm theo cách sau thì sẽ lấy lại được code của máy:
- Dùng XS++, sau đó kết nối điện thoại với PC qua USB, check vào ô "Smartphone connect", bấm "Connect" rồi giữ chặt phím C của máy, nếu ở chế độ FLIP CLOSED thì là phím @..Nếu thành công thì ở bảng phía bên trái nó sẽ hiện ra đầy đủ các thông tin của máy, trong đó có mục "Phone lock code". Đó là cách để lấy code. Chúc bạn thành công!! Nhớ trước khi làm phải tắt máy nhé bạn!!:p

=D>Thanks pác nhiều nhiều :D

labatchien

Bạn nào chỉ cho mình vụ này với .Con P1i xách tay of mình bàn phím nó là tiếng Nga,mình thử change CDA GW1 ,hoặc cả GW2 rồi update,chọn tiếng Anh (UK) kể cả vào text input chọn tiếng anh hết mà khi type vẫn chữ Nga .Có thể type tiếng Anh nhưng phải type qua phần tiếng Nga mới thấy tiếng Anh,ai rành vụ này hoặc đã làm được giúp mình với .Thank nhiều nhiều .

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn nào chỉ cho mình vụ này với .Con P1i xách tay of mình bàn phím nó là tiếng Nga,mình thử change CDA GW1 ,hoặc cả GW2 rồi update,chọn tiếng Anh (UK) kể cả vào text input chọn tiếng anh hết mà khi type vẫn chữ Nga .Có thể type tiếng Anh nhưng phải type qua phần tiếng Nga mới thấy tiếng Anh,ai rành vụ này hoặc đã làm được giúp mình với .Thank nhiều nhiều .

Vào Control panel\Device\Text input\ On-screen keyboard, click vào More\Setup phần Layout chọn English UK,save lại là xong.

Posted via Mobile Device

zalman

Định convert sang file avi cho P1i ,ko bik nên để khung ảnh nhiêu thì được,
MP3 để bitrate 320kbps hay 192kbps

shadow141206

Định convert sang file avi cho P1i ,ko bik nên để khung ảnh nhiêu thì được,
MP3 để bitrate 320kbps hay 192kbps

AVI đọc bằng cái gì mới đc bạn ??? Power hay Core hay Smart ??? Theo mình thấy thì Power mạnh hơn Smart, có thể đế chất lượng cao cao chút !!!

Độ phân giải là : 240x320
Audio bitrate : 96 hoặc 64 thôi
Video: khoảng 700kbps thôi !!!

Từ đó, bạn có thể nâng lên từ từ !!! Chúc vui :D

NokuaN70

Well-Known Member
thử rồi nhưng ko được bạn ơi .Bạn có cách nào khác ko hoặc ai có cao kiến gì ko?

Vậy bạn xài X-K@y bản 0.99 free thử đi nó hỗ trợ bàn phím tiếng Việt lôn, cách chyên qua X-K@y giống như trên nhé bạn.

Posted via Mobile Device

blackcatdn

mấy anh cho hỏi sao khi nt cho 1 người xog. Rồi khi vào phần Sent thì nó không hiện tên ng` gửi mà xuất hiện kí tự khác. Nhưng khi vào coi thì nó vẫn bình thường. Lúc nhận tin cũng vậy hà.

alabao1983

cho mình hỏi chút về contact con p1i

Mình mới CDA lại con dế mình, mod sms được, nhưng mod contact thì chép đè lên file Contacts.RSC thì ko được, nó ko cho chép kể cả del. Dùng thử X-plore và Swiss điều ko xong...chỉ dùm mình đi mấy pác..

kdv2108

Active Member
bác nào biết chổ bán Flip cho P9 không (giá bao nhiêu vậy?)

Phù, tôi cũng muốn tìm 1 chiếc, hôm qua vào ANBA 33-Trần Hưng Đạo hỏi, giá là 650k.Choáng quá, thôi để trần cho đẹp lại đỡ vướng.

NokuaN70

Well-Known Member
Mình mới CDA lại con dế mình, mod sms được, nhưng mod contact thì chép đè lên file Contacts.RSC thì ko được, nó ko cho chép kể cả del. Dùng thử X-plore và Swiss điều ko xong...chỉ dùm mình đi mấy pác..

Xem lại coi Contact có đang chạy ngầm kg? Bất cứ chương trình nào đang chạy ngầm khi chép các file liên quan đến nó đều kg dc. nếu Contact đang chạy thì tắt đi rồi chép file mod vào thử coi dc kg.

Posted via Mobile Device