• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PALM TUNGSEN E2

bodby_b5

CHO HỎI CÁC ANH CÓ AI CÓ ROM CHO CON NÀY KHÔNG VẬY, EM CÓ 1 CON VÔ KHỎI ĐỘNG HIỆN CHỮ" PALM " RÙI ĐÚNG LUÔN , NẾU AI BIẾT XIN CHỈ GIÙM EM:(

MrTrung

CHO HỎI CÁC ANH CÓ AI CÓ ROM CHO CON NÀY KHÔNG VẬY, EM CÓ 1 CON VÔ KHỎI ĐỘNG HIỆN CHỮ" PALM " RÙI ĐÚNG LUÔN , NẾU AI BIẾT XIN CHỈ GIÙM EM:(

:)) :)) :)) Cái này có gì khó đâu bạn. Nghe bạn nói sơ qua như thấy mình thấy con Palm của bạn dùng nhầm ( không phù hợp ) một số ứng dụng cho vesion nên mới mắc căn bệnh này ;;) ;;) ;;) Bạn chỉ cần hard reset là oke ngay ấy mà. Còn các bước hard reset bạn tự tham khảo tại đây nhé PDAVIET.NET . Chúc may mắn và một năm mới AN KHANG - THỊNH VƯỢNG ;;) ;;) ;;)

bodby_b5

trời ạ em hard rết rùi ko hết em mới hỏi các bác mà, nói chung là em nghĩ nó bị rom thui nhưng hok có rom cho nó nếu ai có cho em xin được ko ạ

jokey_boyhn

Nếu đã hard reset mà không làm được gì vậy thì máy bạn tiêu thật rồi. Hiện nay làm gì có rom cho Tungsten E2.

W

Wand

Guest
Nếu bạn có bảo hành, thì cách duy nhất còn lại là gửi về hãng, nếu đc, để nó sửa, còn lại bệnh của bạn thì không phải là lạ, cả Palm TX và Tungsten E2 với hệ thống tập tin NVFS đều có 1 bệnh phổ biến, đấy là bệnh Loop Reset, và mình đã 2-3 lần mua Palm TX và cũng từng ấy lần gửi trả lại cửa hàng vì bệnh này :|
Chỉ có lưu ý, lần sau cài từng ứng dụng 1, và nên tham khảo tính tương thích trước.
Hoặc bạn tránh Palm TX và Tungsten E2 ra, Tungsten T3, E1 có vẻ rất ổn định, Treo ko thấy ai phàn nàn, và T5 có tuyệt chiêu Zero-Out-Reset, Reset cả ROM với 5 ngón tay cũng không lo gì