• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pancasona with CDMS by Ai3-Retail duylinh27884

vansy88

Cho xin wả đồng hồ bác ơi...thanksss
bác nào biết hướng dẫn e làm cho nền trong menu mờ đi chút dc ko a.cái theme elipsblack của bác duylinh nó trong wa nên hơi khó nhìn.thanksss

duylinh27884

Moderator
Cho xin wả đồng hồ bác ơi...thanksss
bác nào biết hướng dẫn e làm cho nền trong menu mờ đi chút dc ko a.cái theme elipsblack của bác duylinh nó trong wa nên hơi khó nhìn.thanksss

Skin dh
http://upfile.mobi/180518.e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e
Tìm 1 file svg/svgb trong suốt nhưng tối(đừng lấy file suốt hoàn toàn nhé) hoặc tìm 1 theme nào đó trong menu có nền tối cũng được đi đến địa chỉ
Dimmed Backgound
Major: 0x101F86E3
Minor: 0x28BA
Trích xuất nó ra rồi lấy file đó đem thay vào theme bạn muốn(cũng với Major & Minor đó luôn nhé)

duylinh27884

Moderator
hoặc nếu muốn làm đơn giản hơn cứ tìm 1 hình nào bạn thích rồi dùng 1 trìh chỉnh sửa ảnh nào đó chỉnh cho nó tối lại rồi thay vào entry background cũng đc

vansy88

hình như ko dc bác e thay vào mà ko thấy gì có nhầm ko bác.
ý e là phần menu hình thứ 3 ở trên đó a

Letanphatw

Cái đồng hồ giống moto roi j a,mà nó là weartherclock,cài vào nó mất cái skin cũ ,8x3 cũ đẹp hơn of thằg này,8x6 of thăg này đẹp hơn thằg kia,a linh lấy of thằg này wa thằg kia là đẹp lắm a.

duylinh27884

Moderator
Cái đồng hồ giống moto roi j a,mà nó là weartherclock,cài vào nó mất cái skin cũ ,8x3 cũ đẹp hơn of thằg này,8x6 of thăg này đẹp hơn thằg kia,a linh lấy of thằg này wa thằg kia là đẹp lắm a.

Vẫn thích motodroi hơn,motodroi có thêm cục pin nhìn hay hơn thèn này :D