• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Panda image viewer 1.11 Trình xem ảnh nhiều tùy chỉnh

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theo mình nhận thấy là soft này chỉ hỗ trợ màn hình đứng thôi còn máy có màn hình 320x240 cài vào thì nó sẽ báo không tương thích. Dù lám mọi cách vẫn vậy chứ không như lời tác giả là mọi máy s60v3 đâu.

Chjck3nz

Translated by Chickenz ah,hehe :D minh di.ch xong minh da test thu tren n73,n78 va 3250 roi,deu chay tot.sao cac ban lai khong dung duoc nhj? [mjnh dang onl tren dt nen ko go duoc dau,sry]
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Translated by Chickenz ah,hehe :D minh di.ch xong minh da test thu tren n73,n78 va 3250 roi,deu chay tot.sao cac ban lai khong dung duoc nhj? [mjnh dang onl tren dt nen ko go duoc dau,sry]
Posted via Mobile Device

Rất nhiều người như thế, mình cũng không ngoài số đó, cài mở hình load lâu và tự văng ra luôn.:-?

Chjck3nz

Rất nhiều người như thế, mình cũng không ngoài số đó, cài mở hình load lâu và tự văng ra luôn.:-?
Co the do dt cua ba.n ko du ram chang?day la scrshot tren n78 cua minh

Posted via Mobile Device