• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Patches] File installserver cho S60v3 FP2

vuonganhquyen

Cảm ơn anh em rất nhiều cuối cùng thì tớ cũng hack thành công N85 rùi! Mà sau khi hack có nên xóa HelloOX và Rompatcher không? Và chương trình Modo là gì, trông giống trình quản lý files có nên xóa không? Thanks!

Nynk_102

Cảm ơn anh em rất nhiều cuối cùng thì tớ cũng hack thành công N85 rùi! Mà sau khi hack có nên xóa HelloOX và Rompatcher không? Và chương trình Modo là gì, trông giống trình quản lý files có nên xóa không? Thanks!
Posted via Mobile Device
Bạn có thể xóa HelloOX và Modo đi, không ảnh hưởng gì cả. Nhưng ko dc xóa Rompt nếu còn muốn cài pm và thao tác trong hệ thống. Bạn càj cái Xplorer 1.22 full vào mà dùng cho dễ.

ngoc_novotel

em có con 5730s mà dùng tất cả hello cũng không hack được ! em dùng 4ngón rối cũng cảăng ăn thua có ai biết cứu với

vuong103

Bạn có thể cho biết hack thành công FW nào ? và cách làm tn ko ?