• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pc Suite Phiên bản 1.3.19 Việt Hóa

tinh_la_gi

Administrator

Lập topic này tiếp nhận ý kiến đóng góp của anh em về phiên bản Việt Hóa dành riêng cho anh em PDAVIET

-1- Bạn ủng hộ việc Việt Hóa chương trình Pc-Suite với bản quyền Việt Hóa của PDAVIET như hình trên??

-2- Dùng bản tiếng Anh củng được

-3- Dùng bản cập nhật tiếng Việt của Sony tốt hơn ! [nếu có]

-4- Ý kiến khác

Mong nhân được ý kiến anh em

[FONT=&quot]Mà dù ít nhiều củng Thanks cái nhé … ủng hộ tinh thần mà [/FONT]

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn a tình nhe! :) Không có SE để thử nhưng dù sao VH 1 Pm cũng là kỳ công.

À a ơi cái hình thứ 2 á, cái dòng cảnh báo: hình như phải là Luật bản quyền chứ ko phải Luận bản quyền! :p

tinh_la_gi

Administrator
À a ơi cái hình thứ 2 á, cái dòng cảnh báo: hình như phải là Luật bản quyền chứ ko phải Luận bản quyền!

Trong lúc gấp gáp Việt Hóa Demo cho anh em với lại Tết .... Uống bia nhiều hơn uống nước thì sai 1 chữ củng hên rùi đấy KJR ...

x0x0x

Theo mình nghĩ nếu chuyển ngữ mà phiên bản vẫn chuẩn thì vẫn tốt hơn so với bản Eng . Vì có một số từ chuyên môn mà đôi khi chúng ta hiểu mập mờ , nên nếu bạn chuyển được thì quá tốt . Người việt hiểu ngôn ngữ việt vẫn hay hơn . Thanks bạn TLG ( Bản dịch trên nhìn chuẩn lắm) .

hung66000

M ủng hộ ý kiến 1 . Dù sao người việt mà dùng các CT đc việt hóa thì vẫn dễ sử dụng hơn. Nhất là những người dốt tiếng Anh như M

doananh

Ủng hộ Việt Hóa của bạn Tình, dù gì người Việt dùng đồ Việt vẫn ngon hơn hi hi

H

hachithanh091

Guest
Có ai có bản việt hóa của PC Suite Iphone và itun

vandunga3

bao giờ có hả bác ? khoảng baio lâu nữa? pcsuite vn thì hay hơn vì dễ dàng sử dụng hơn cho các bác tiếng anh ko được tốt

thientai_kt

theo tôi thì phương án 3 là tốt nhất. Không thì phương án 2 cũng được.Vì dù sao phần mềm chạy đúng theo SE vẫn là chuẩn nhất.không bị lỗi như các phần mềm mình tự chế.Dù rằng các bạn làm Việt hóa được là rất giỏi, nhưng thứ nhất là vẫn không thể Việt hóa hết được tất cả, và thứ hai là từ ngữ không thể chuẩn được. Mỗi phần mềm ta lại sử dụng một từ ngữ khác nhau. Rất khó cho người sử dụng.

thangnga

Ủng hộ pác nào việt hóa phần mềm! NHìn thấy là thèm nhỏ dãi rồi!!!HAHAHAH!!

nguyenhoang

mặc dù trước giờ dùng bản TA quen rồi nhưng vẫn ủng hộ bác TLG việt hóa cái pc suite cho sony. cám ơn bác đã có những chương trình dành cho người VN

halogen

con người khi sinh ra còn phải bò sau đó mới đi được bằng hai chân cơ mà.xin ủng hộ phần mềm việt hóa