• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDANet - BIẾN PPC THÀNH MODEM

NBLam

cái đồ đi kèm ko sử dụng đc bạn hiền ui.cho mình cái khác đc ko.

Mình thấy nên dùng cái này hay hơn bạn ạ, mà lại ko cần c rack gì cả, nó miễn phí 100% luôn

Mình đang dùng ROM của jjblaster thấy có sẵn cái Mobile Wi-fi Router khá hay, search ra thì chính là cái này các bác ạ, dùng cực tiện và đơn giản nếu PPC của bạn dùng GPRS/Edge/3G... rồi mà muốn chia sẻ với máy tính (ở những nơi ko có internet) qua sóng wifi. Nếu cắm máy PPC vào máy tính có internet và chia sẻ với máy xách tay khác qua sóng wifi cũng được.

Download ở đây

telexx

xin các cao thủ trà lời giúp em. em đang sài samsung i600- WM5, đăng kí và sử dụng ngon lành gói 3G - MI 12 của viettel. cài activesync4.5 và pdanet 2.0 vào laptop rồi connect với điện thoại bằng cable usb thì laptop vào được net nhưng cái icon của pdanet dưới khay lại có dấu gạch đỏ ( chưa connect) và laptop vào những trang chia sẻ video ( youtube,...) ko thể xem video được ( rất chậm) ????? trong khi dùng IDM trên laptop tải file có thể lên trên 200KB/s.

ncnhan

Bác Phạm Quang ơi, có cách nào kết nối laptop với PPC làm modem fax không bác? Tui kiếm cả tháng nay mà không làm được! Giờ chỉ còn biết trông cậy vào các cao thủ thôi à!

Royal08

Software này thật là tuyệt. Em đã dùng rồi, nhưng giờ em mua Case PC khác(main chip AMD,LAN on-bo) lại không thể kết nối được mặc dù vẫn là Win(trên PC;PPC) cũ. Vậy là sao hả các Bác. Giúp em với.

vnanhvn

:(( tình hình là với Win7 64 bit em nó không hoạt động và cài được các bác ạ! hức hức!

manhktqd

Active Member
:(( tình hình là với Win7 64 bit em nó không hoạt động và cài được các bác ạ! hức hức!
Đã có bản dành cho Win7 64 bit bác nhé. Bác qua trang chủ mà download. Em đang dùng đây, chạy ngon lành. Mỗi tội không có... thôi.
Đang chờ ... cho bản Win7 64 bit

hwaseung

chao bac minh da cai dat pdnanet nhung phan mem nay chi cho su dung 7 ngay thoi. bac co the mo khoa phan mem nay cho minh duoc khong