• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET FTouchFlo Wrapper

HaChau

Super V.I.P
Hình như a lập trình trên base của ftouchflo 1.4.1 đúng ko ạ...nó có file config.txt, e toàn chỉnh sửa cái đó bằng tay...:D
Không phải như thế, hiện tại mình chỉ làm được bộ vỏ can thiệp bên ngoài để TouchFlo chạy/tắt thôi. Nếu muốn tắt FTouchFlo ngay lập tức mà không phải khởi động lại thì chưa (có lẽ là không) thể thực hiện được.
Mình đang viết mã can thiệp vào file config của FTouchFlo để các bạn đỡ phải tự sửa bằng tay. Bạn download bản mới nhất đã upload ở link đầu sẽ thấy giao diện cơ bản như vậy. Tất nhiên mình mới chỉ phác thảo, chưa viết mã xử lý :)

locvtn

Mình cài xong rồi nhưng lại chưa biết sử dụng như thế nào? vuốt qua vuốt lại chỉ có SMS là chạy thôi. các bác có thể hướng dẫn sơ qua cho em được không? xem mấy cài Neo vuốt vuốt mà ghiền :D

HaChau

Super V.I.P
Mình cài xong rồi nhưng lại chưa biết sử dụng như thế nào? vuốt qua vuốt lại chỉ có SMS là chạy thôi. các bác có thể hướng dẫn sơ qua cho em được không? xem mấy cài Neo vuốt vuốt mà ghiền :D
"Vuốt" được trong phần lớn các ứng dụng đấy bạn, tốt hơn chức năng vuốt của Spb Pocket Plus 4.0

salemgtvt84

hic...e ko down đc, các bác ơi....mà lạ lém, e dùng cái FTouchFlo version 1.4.1 roài cài cái SCLPF_1.62 (Uno Skin) mà cuối cùng chả thấy cái skin nào hiện ra cả, vẫn cái giao diện cũ chán phèo, các bro giúp đỡ e nhá ... hi..hi...

ancola66

Super V.I.P
hic...e ko down đc, các bác ơi....mà lạ lém, e dùng cái FTouchFlo version 1.4.1 roài cài cái SCLPF_1.62 (Uno Skin) mà cuối cùng chả thấy cái skin nào hiện ra cả, vẫn cái giao diện cũ chán phèo, các bro giúp đỡ e nhá ... hi..hi...
Theo như bạn nói thì bạn đã cài thiều phần mềm FlashLite 2.1 thì làm sao mà chạy cho nổi:)) Bạn đọc lại ở ĐÂY nhé

hlp

Hiện e đã kiếm đc cái config cho touchflo..cảm phiền bác HaChau việt hóa cho a e dùng nhé

Các bạn chỉ cần chép vào thư mục cài touchflo ( đây là phần thêm của ct touchflo sd để chỉnh các thứ cho touchflo chứ ko phải phần của a HaChau) và sử dụng

Các bạn có thể tinh chỉnh để touch flo ko hoạt động ở 1 số ct mà ko thích hợp dùng touchflo....

Chỉnh sửa cuối:

tampham

sao mình vẫn không exclude chương trình vspainter được, mình đã chọn rồi nhưng vẫn không được, phải tắt nó đi thì mới dùng được, mình thích cái này lắm

HaChau

Super V.I.P
sao mình vẫn không exclude chương trình vspainter được, mình đã chọn rồi nhưng vẫn không được, phải tắt nó đi thì mới dùng được, mình thích cái này lắm
Đã có soft với chức năng tương tự nhưng hoàn thiện hơn. Mình đính kèm theo bài viết này để các bạn tham khảo.

Project này mình chỉ để thử nghiệm và bây giờ không còn lý do gì để tiếp tục nữa nên mình cancel từ đây để tập trung vào dự án khác.

Cám ơn các bạn đã ủng hộ.

zungnn

Link này "http://pdavnsoftware.com/hachau/Viet...lo_Wrapper.cab" Không tải được các bác ơi! Có link nào khác không cho em xin

giangdh

cảm ơn bạn Hà Châu rất nhiều, mình là new member nên chắc chắn rất cần nhwngx bài viết bổ ích thế này

rosebeast

link lại die nữa rồi,hix:((X-(.mong pác HC sữa cái link sớm để mọi người còn dc dùng PM này nữa chứ=D>:D

hieuarchi

bác nào tải rồi up lại cho anh em cái.Link tải tưd diễn đàn không tải được

XuanTruong

Super V.I.P
Đúng là link die thật! Mình đã PM cho tác giả, nhưng vì PC đang sửa nên chưa lấy được dữ liệu để Up lên, mai mốt sẽ đưa link mới cho các Bạn tải! Chúc vui!;;):)

HaChau

Super V.I.P
Tôi đã sửa lại link ở trang đầu.
Không nghĩ là tiện ích tí hon này lại có nhiều bạn quan tâm như thế.