• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

laocai_city

Posted via Mobile Device
pro nao giup em voi.em choi den man cuoi.Co con bot to dung mau trang ay.em chep vaj nhat thj bj roj xuog khe.doj maj ko thay len.thj ra games do.bac nao gjup em choj tjp doan day dc ko?chu gjo kày laj tu level1 thj lau wa.ma kay den day laj do thj uog cong wa.huhu.Em test tren E63.Thanks all

laocai_city

Posted via Mobile Device
pro nao giup em voi.em choi den man cuoi.Co con bot to dung mau trang ay.em chep vaj nhat thj bj roj xuog khe.doj maj ko thay len.thj ra games do.bac nao gjup em choj tjp doan day dc ko?chu gjo kày laj tu level1 thj lau wa.ma kay den day laj do thj uog cong wa.huhu.Em test tren E63.Thanks all.Sr vj may em loj font tv ko vjet tjeg vjet co dau dc.moj nguoj thog kam nha:)

Nynk_102

Mình ở nc ngoài , ko thể gửi tin nhắn để kích full đc. Làm thế nào để chơi đc đây mọi ng? Chỉ giùm mình với. Thanks trước !

nttuan93

Bạn thử down bản trên trang chủ về rồi dùng Sorcerer hack lên lv 8 rồi chơi như bình thường.
Posted via Mobile Device

toan_829

Cho mình hỏi ngu tí,nếu mua game này thì mỗi lần 4mat máy có phải..mua lại k?Vì mình cũng hay nghịch linh tinh nên thi thoảng vẫn phải 4mat máy.Biết game này lâu rồi mà hôm nay mới down,cài vào ai dè...Ah mà cho mình hỏi luôn bản full(mua) có hack tiền đc k?:p.Thaks

vietlove

Ban can j mua cho ton kem da co ban full a e lay ho roi cu the ma dung . Con viec hack van hoan hack . Theo minh choi game nay ko hack thi mat nhiet tg lam^^.
Posted via Mobile Device

hhh_hhh3060

chơi hack thì còn gì hay. chơi bình thường đến lv 20 cũng đủ tiền mua kiếm cuối rồi^____________^!

kudo1995

em chơi đến đoạn có con bé đi theo rồi, len chỗ ông già phía trên nhận nhiệm vụ cái ổng nói ở ta định nói với ngươi cái gì ta quên rồi nhỉ? rồi phải thế nào nữa ạ??

kudo1995

em qua được đó rồi, đang làm nv đánh 30 con cá đỏ, ai biết đánh cá đỏ ở đâu là dễ nhất không, chỗ em đánh gần sông ấy khó lắm.

hhh_hhh3060

em qua được đó rồi, đang làm nv đánh 30 con cá đỏ, ai biết đánh cá đỏ ở đâu là dễ nhất không, chỗ em đánh gần sông ấy khó lắm.

kiên trì đánh từng con một chứ không có cách nào nhanh đâu bạn ạ^______________^ Thân!:p