• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

hungnmyb

Cach kiem tien va Star hop ly ne

có cách nào tăng tiền với star mà ko mất phí nhắn tin ko bro :D
Chao ban! Minh da choi Tankzors (fa' dao rui nhe :D) va tim hieu nhieu ve cach kiem Gold+Star ma ko mat fi' nhan tin.
1. Tu nv1->nv4:[/U][/B] Do wai' yeu va it' nen ta ko nang cap' gi ca,chi dung dan lv1 thoi.Ban ko nen doi' dau voi xe tang cua dich ma danh' ria? (kieu danh Du kich nha ta do :D).O nv4 wai' co manh hon chut nen ban su dung "thuoc lac" dong' bang wan dich rui xong zo>>>CHEM" b-).
2. Toi nv5 la ban da co 10 Star rui.Ban hay nang cap te^n lua dieu khien.Fi' mua la 25Gold/1c (dung' gia day nhe).May nv dau nay wai yeu nen 1 ­a ten lua la teo` lun.Ban nen tap trung ha cac Lo^ cot'.Minh da tinh toan ky~ rui.1 lo cot bi ha ban nhan dc 25gold (wai yeu)->40gold (wai manh).Vay la ban da~ lai~ Gold rui day ma ko he ton cong suc,chi viec ngoi o nha mua ten lua va pang`...pang` wai tu xa.
3. Bat dau tu day ban se nang cap Gam xe tang truoc (de lay them 7HPva mang dc nhieu dan hon),nang cap dan dupe,rui dupe Plasma...Khuyen cao 1 dieu la ban k nen mua nhieu loai vu khi 1 luc.Chi can 1 loai dan chu luc (co' ca ten lua do nha)khi tan cong ­ai va 1 loai dan yeu' lv1 de fa' tuong`.
4. Mot dieu wan trong nua day ne.DO la nv15.O nv15 nay ban k nen mua giap nang luong vi de vao nv16 thi chac chan xe tang cua ban bi bat (tuc la DIE do) va khi do se mat giap nang luong (nang cap ton kem lam :().
5. Minh chi Vote nhu vay thui vi thay hop ly va Gold tuong doi nhieu.Ban nen tich star de nang cap %thuong gold sau moi nv (max la 16%).
Minh vote con nhiem vu cua minh ntn` moi ng xem nhe.
Toi nv15 minh da nang dc dupe plasma,gam xe tang,ten lua dieu khien,max giap (giap tam thoi+giap v/v -> ko nang giap n/l)
Co 1 dieu minh thay vui voi chinh ban than minh khi choi Tankzors do la o nv15.Minh choi nhieu lan nhung co 1 lan rat ngo nghinh~.CO le do la lap trinh san cua tro choi de di vao nv16.Mot hinh anh rat hay: 14 wai BOSS xuat hien cung 1 luc voi thanh HP dai ngoang~, tren troi thi may' bay nem bom ca wai va xe tang cua minh.Minh chi tranh dc co 2 luot,luot thủ thi>>>Xe tang cua ban bi bat :(:)(:)((.
Thanks!!!Chuc ban gap nhieu may man.

Lần sau post bài có dấu nha bạn!!

Last edited by a moderator:

fuu_fuu

bác cho em xin code nhé, 4901 2714 2485. xong chắc em thankz bác cái nữa wá, em ghiền game này lắm

haoh0a

bác cho em xin code nhé, 4901 2714 2485. xong chắc em thankz bác cái nữa wá, em ghiền game này lắm

key ban la 14484000 nhớ thaks nha

cho em xin cái code với.số của em là 4224 8168 2485

key bạn nàk 14483000 nhớ thaks

giúp mình với nha.thanks bạn
code : 4896 7379 2485
key ban nàk 14484000

Posted via Mobile Device

giúp mình với nha.434867192485
thanks!
key ban luon nà 11303000

giúp mình với: 4168 5364 2485
thanks
key nak 14484000

Last edited by a moderator:

nhokngoikhoc

huhu bạn oy,cod ko dăng nhập dc.ghi sai.cho minh xin lai dc ko.thanks nhiều nhiều
code:4896 7379 2485