• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

su30mk2

7 sao là bt thui mà.mình còn thừa hẳn 11sao cơ,tiền thì vô đối :D

ông anh bòn vô đối thì có,em chủ trương đánh nhanh tháng nhanh,ko thik bòn,mua lần chục cái xe tăng đồng minh loại 3,đan.thì toàn xài laọi dup flas với đầu đạn,cha của boss cũng ko đỡ đc chứ chả nói đến boss ;););),chưa kể rình rình mà thấy quân bu đông đông là gọi máy bay đến tùa của nút

traihp9001

Well-Known Member
ông anh bòn vô đối thì có,em chủ trương đánh nhanh tháng nhanh,ko thik bòn,mua lần chục cái xe tăng đồng minh loại 3,đan.thì toàn xài laọi dup flas với đầu đạn,cha của boss cũng ko đỡ đc chứ chả nói đến boss ;););),chưa kể rình rình mà thấy quân bu đông đông là gọi máy bay đến tùa của nút

thế chú em ko bít là ngay từ màn 10 anh đã có 2500 vàng rùi à :)) vậy tính đến cấp số nhân đến màn 40 là bao nhiu;).

traihp9001

Well-Known Member

su30mk2

thế chú em ko bít là ngay từ màn 10 anh đã có 2500 vàng rùi à :)) vậy tính đến cấp số nhân đến màn 40 là bao nhiu;).

hik,chả lẽ từ bài 1->10 ông anh cứ dùng lại đạn thường,đạn flá thường để bắn,chả bù cho e,đại gia,ngay từ bài 4,ép sao vào nghiên cứu đạn hết,đã mua đạn đúp flas bắn tung tóe rồi,tiền lúc nào cũng được có mấy trăm,em nhớ khi cao nhất cũng chỉ có được 2k vàng