• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

KidN

4104 0458 2485 giup mình với bạn ... cho mình hõi .. khi chơi tới map 8 hay 9 gì á nó hiện ra .....:)/....Key là sao bạn nó che giữa màn hình lùm mình hok thấy mìn >"<

BuuPhucCT

Well-Known Member
4104 0458 2485 giup mình với bạn ... cho mình hõi .. khi chơi tới map 8 hay 9 gì á nó hiện ra .....:)/....Key là sao bạn nó che giữa màn hình lùm mình hok thấy mìn >"<

Key đây:1188-9000.
Bạn phải nhập key vào mới có bản Full được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
key là sao bạn hưong dẫn mình tí dx hum . minh hok rành :) ... còn bãn full thì dơnload à

Trời ạ. Game này toàn là tiếng Việt không mà bác. Bác cứ kiếm hàng nào là "nhập mã đăng ký" thì chọn và vào nhập dãy số trên vào. Thế là xong. Bản down load chỉ là bản xài thử thôi. Muốn full thì phải có key để mở khóa.

KidN

thì mình hõi key đễ mỡ phá ỡ đâu kìa . dơnload bãn fuul lun :)

nhatsaker

Bạn giúp dzum mình với nhen! Thanks bạn nhiều thật nhiều!
Code của mình là : 4480.4153.2485
Mong nhận được sự quan tâm của Pro!!!!!

nhatsaker

wow! Tốc độ nhan chóng mặt lun ah!
Em cảm ơn anh nhiều lắm đó!
Đêm nay chắc em không ngủ rùi!
1 lần nữa xin được cảm ơn anh nhen!

BuuPhucCT

Well-Known Member
wow! Tốc độ nhan chóng mặt lun ah!
Em cảm ơn anh nhiều lắm đó!
Đêm nay chắc em không ngủ rùi!
1 lần nữa xin được cảm ơn anh nhen!

Full rồi thì cứ từ từ ngâm cứu, game có chế độ save nên chơi rất thoải mái.

boyrangsun

không hiểu sao mình dùng full rùi, nhưng chơi 1 lúc, nó hiện hàng chữ " lllegal registration key " ở giữa màn hình. Nhìn rất khó chịu. Có ai bị như mình không ?