• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

lehuycb

Ai giúp mình với, code: 4798 0368 2445 mình mới chơi nên chẳng bít thế nào ai có giúp mình nhé Thanks nhìu;)=D>

pisoga71

các đại ca jup em vơi e đang hứng trò này thì tới lever 5 nó khóa. Mã của em là 4662 7707 2535 em mong sớm nhận dc niềm vui từ các đại ca, em xin cảm ơn các đại ca nhiều :-*

BuuPhucCT

Well-Known Member
các đại ca jup em vơi e đang hứng trò này thì tới lever 5 nó khóa. Mã của em là 4662 7707 2535 em mong sớm nhận dc niềm vui từ các đại ca, em xin cảm ơn các đại ca nhiều :-*

Nó đây:1303-6000

lehuycb

Chán quá tự dưng del đi dow game tank mới+code mới rồi, giúp mình với code:4922 8622 2405 thêm cái nữa hộ mình luz nhé, code:4491 7821 2445Thanks nhìu;)

Chỉnh sửa cuối:

lehuycb

Tưởng thế nào đơn giản quá nhỉ thế có ai bít cách hack sao với tiền k chỉ luz hộ đi :D;;)

traihp9001

Well-Known Member
Game này hay ở chỗ nó là tiếng Việt ngoài ra chấm hết

bạn chơi thử chưa mà đã phán 1 câu xanh rờn như thế.cứ chơi thử mới bít nó hấp dẫn hay ko.từ ông già đến trẻ nhỏ,từ ng mê game cho đến ko bít chơi game đều kết trò này :D