• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pdaviet.net * Fianl........ LeKhangAn !

LeKhangAn

Mới Add được 40>50 App , Chỉ tạm ổn trên máy của mình có lẽ không full trên máy các bạn hết được

Tuần rồi AE pdaviet bội thực themes của các pro tung ra , mình chưa dám úp sợ xấu wa bị ăn gạch , tới hôm nay mới dám up lên

Link Download : https://www.box.com/s/nkl129kwvi9zrbcnavil

Vì không biết các bạn sử dụng App nào nên không thể Add nhiều hơn số lượng Icon đã add , để themes được nhẹ và mượt

P/S : mình sẽ Add thêm 20>30 Icon App nữa cho các bác
xin để lại mã UID và tên App lại mình sẽ app Icon sớm nhất trong thời gian có thể

foreverthuy

Chưa test nhưng thank chủ thớt rất nhiều vì đã lưu tâm đến nguyện vọng của các ace

gamdhp

Cái widget thời tiết là widget gì vậy bạn có thể cho mình xin được k máy mình là 5233:|

LeKhangAn

Thêm đẹp và ấn tượng quá.
Thanks sếp , sẽ làm thêm themes Red và Balk vào dịp noen tặng AE cho vui cửa vui nhà
Cái widget thời tiết là widget gì vậy bạn có thể cho mình xin được k máy mình là 5233:|
đang online đt không úp link trực tiếp cho bạn đựơc , tối mình up link nha

LeKhangAn

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

Hi , bác lặn lâu thế . Chừng nào có bản cf mới để AE nghịch đây
dạo này mình cũng chưa thấy mod j hay hay nên mình chưa làm bản nào cả,cũng đang bận lắm:D chắc đến tết làm 1 bản chơi ;;)

iamstven

dạo này mình cũng chưa thấy mod j hay hay nên mình chưa làm bản nào cả,cũng đang bận lắm:D chắc đến tết làm 1 bản chơi ;;)

không pro làm bản không có mod belle mà ổn định như bản trâu cày đi :)

demngoclan

uh,thêm một bản không có minicmc, đơn giản nhưng nhanh.. ổn định, pin trâu là good.nghịch nhiều giờ quay về thời đồ đá lại hay.:D

chicken3005

các bản của ganang thì tốt rồi ngoại trừ lỗi wifi thôi, mình cũng đã cho fx của bạn ấy và nghĩa vào vẫn không hết

foreverthuy

Mình có tí ý kiến. các folder theo mình nên đổ màu vàng hoặc màu cam thì đẹp hơn. Mình chỉ ý kiến vậy thôi nhé. Trốn không bị chém. Hik

LeKhangAn

Mình có tí ý kiến. các folder theo mình nên đổ màu vàng hoặc màu cam thì đẹp hơn. Mình chỉ ý kiến vậy thôi nhé. Trốn không bị chém. Hik
Mình không muốn cá nhân hóa nên để tông màu hình nền màu đen. Nếu bạn muốn icon nổi bật thì bạn nên thay thế hình nền menu , phong cảnh thiên nhiên hay phong cảnh chân dung có gam màu xanh da trời hay xanh nước biển . Bảo đảm icon folder sẻ nổi bật hẳn lên. Nếu làm icon folder màu vàng hoặc nâu thì phải phải add lại từ đầu toàn bộ icon mới hợp với tông màu vàng

foreverthuy

Mình không muốn cá nhân hóa nên để tông màu hình nền màu đen. Nếu bạn muốn icon nổi bật thì bạn nên thay thế hình nền menu , phong cảnh thiên nhiên hay phong cảnh chân dung có gam màu xanh da trời hay xanh nước biển . Bảo đảm icon folder sẻ nổi bật hẳn lên. Nếu làm icon folder màu vàng hoặc nâu thì phải phải add lại từ đầu toàn bộ icon mới hợp với tông màu vàng
Không phải. ý mình là các folder mình tự tạo ra để cá nhân hóa ý. Mình thấy màu hồng nhạt trông không đẹp lắm. Chứ mình chỉ thích duy nhất nền đen cho đỡ rối mắt. Chỉ là ý kiến cá nhân bạn đừng bận lòng