• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET ROM WM6.0 CHO ASUS-P525

ancola66

Super V.I.P
Ko có bản ROM tiếng việt cho con P525 này hả các bác?
Với PPC thì không có ( Chưa có)khái niệm ROM tiếng Việt bạn nhé:D. Mà chỉ có phần mềm giao diện tiếng Việt cho các dòng máy 2K3, 2K5, 2K6 thôi bạn à:D

dta2707

Rất cảm ơn các bác vì có những ROM hay tuyệt. Nhưng các bác làm ơn chỉ bảo giùm, e ko thể nào down đc tất cả file dạng "Tệp tin đính kèm", còn tất cả các file khác mà ở trên các trang web,link nào còn sống e down đc hết.
Mà hầu hết các file e ko down đc lại là file hay mới đau e chứ!

carrick1984

Có cài được W6.1 cho P525 ko các bạn?Có chạy nhanh hơn những bản trước ko các bạn?

alittlemad_HN

đang kết em P 525 này nhưng chưa quyết định mua :-?. Các pác ai uprom tình hình như thế nào chia sẻ cho anh em biết với. Thanks

carrick1984

nói chung là dùng cũng ok bạn hãy quyết định đi đừng chần chừ gi nữa!!!mình đang dùng thử win6.0 lúc trước mình dùng Win5 chạy ổn định lắm.

alittlemad_HN

Vậy yên tâm rồi. Tuy nhiên mình thấy Win 6 của P 525 cũng không được phong phú cho lắm

Vietvnn

Super V.I.P
Cứ mạnh dạng uprom đi các bạn, nó sẽ giúp bạn cảm thấy thú vị hơn khi đang sử dụng PPC, cách up thì đã có hướng dẫn rất cụ thể ở trên. a,e mày mò đi nhé. chúc thành công.

dta2707

Ai đã uprom chia sẻ cho AE ít kinh nghiệm với

ai bảo b ROM cho P525 ko phong phú?;;)
riêng tôi đã có khoảng hơn 600 mb toàn ROM p252.

Up đơn giản lắm, lành lắm. KO thích up Rom khác.

Bạn có thể lướt 1 vòng quanh forum là biết ngay thôi.