• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET Slider (Độc quyền có 1 không 2 ở PV)

sonny

Duy nhất tại PDAVIET
ngồi làm cái slider cho em anh chơi vui
đẹp hay không thì tùy các bạn nghĩ những mình rất thích bởi tình yêu PDA việt của mình, - giống như người Việt tự hào con lạc cháu rồng :D
Chắc chắn là không đụng hàng , ( all rights reserved :D:D:D ) tặng các bác cả cái biều tượng đầu lâu sạc pin đó

p/s: anh e cần đặt hàng PM cho mình nha,
mặt vợ con bồ nhí vân vân thay cái đầu lâu làm slider, nghe có vẻ hay nhỉ???=))=))
DOWNLOAD

giải nén đáp vào theme là okie, vào winterboard

MinhThang

Manager
Duy nhất tại PDAVIET
ngồi làm cái slider cho em anh chơi vui
đẹp hay không thì tùy các bạn nghĩ những mình rất thích bởi tình yêu PDA việt của mình, - giống như người Việt tự hào con lạc cháu rồng :D
Chắc chắn là không đụng hàng , ( all rights reserved :D:D:D ) tặng các bác cả cái biều tượng đầu lâu sạc pin đó

p/s: anh e cần đặt hàng PM cho mình nha,
mặt vợ con bồ nhí vân vân thay cái đầu lâu làm slider, nghe có vẻ hay nhỉ???=))=))
DOWNLOAD

giải nén đáp vào theme là okie, vào winterboard

Nghe giới thiệu hay mà không thấy cái hình nào cả. Iphone không chụp màn hình được hả bạn.

Sorry lúc vào xem thì không thấy hình, giờ quay lại thì có, do mạng đây.

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
hướng dẫn cách làm cho anh em lun đi bạn =D>
ở dưới bạn sony có hướng dẫn đó bạn,dowl về giải nén và chép vào cái themes mà mình thích ,rồi chép vào theo đường dẫn winterboard là ok :D

giangho08

hehe có lẽ bạn đó hỏi cách làm slider ấy chứ không phải hỏi cách cài đâu . Đẹp lắm hehe dow về thư đây.

thanh87

chép vô rồi mà có chạy đâu bạn.xem lại giúp thử có vấn đề gì ko vậy

choitoisang

cho mình xin cái slider vân tay,hì hì, thanks nhìu
Có phải như thế này ko?

Ngoài ra còn có thể ko thấy vân tay luôn, cư thế mà quẹt từ đầu gối này sang đầu gối bên kia.....và bên trong ...Bá cháy. Nói túm lại theme này trong Cydia nhé....

Chỉnh sửa cuối:

sonny

hướng dẫn cách làm cho anh em lun đi bạn =D>

bạn vô down cái của mình ra, dùng ps mà chình sửa hìn bạn thích, lưu lại với tên đúng cái tên mình đã đặt ở đó ( khác là không hiện đâu nhé )
nhơ lưu ảnh dạng .png
nếu thích chữ j thì cứ PM, gặp khó khăn mình sẽ làm giúp cho !!!=D>=D>

to Choidensang:
bạn cho anh em cái tên để search cho dễ, chứ bạn nói thế thì tim đến bao giờ ???

sonny

chép vô rồi mà có chạy đâu bạn.xem lại giúp thử có vấn đề gì ko vậy

chắc chắn chạy mà,
đã hiện lên winterboard chưa bạn??

sợ bạn tick nhiều cái theme rồi nó đè lên nhau, tốt nhất chỉ tick cái pdaviet slider thôi nhé! okie mà! nữa là đừng đổi tên ( rename) j nhé!!
okie thì báo mình 1 cấu !=D>=D>

thanh87

chắc chắn chạy mà,
đã hiện lên winterboard chưa bạn??

sợ bạn tick nhiều cái theme rồi nó đè lên nhau, tốt nhất chỉ tick cái pdaviet slider thôi nhé! okie mà! nữa là đừng đổi tên ( rename) j nhé!!
okie thì báo mình 1 cấu !=D>=D>
mình chép vô rồi.có hiển thị trên winterboard.cũng chọn 1 cái thử lun rồi.thất bại lun.coi giúp nha

sonny

mình vừa thử lại bằng máy Ip khác, down trực tiếp từ đường link trên chứ không phải là lấy trong pc của mình
chạy Okie mà
bạn thử lại 2 barcelona slider mình vừa up lên coi
nếu cũng không đc e rằng ip bạn có vấn đề với cái theme đó

các bác khác nếu dùng okie thì cho ý kiến tham khảo nha!!!

BADBIGBOY

Còn làm trong suốt cái Slide thì sao bạn?Không thấy bạn đưa lên. Có gì cho mình xin nhé.Thanks.:D

Ah bạn kiểm tra lại Link nhe.Die rùi.Tks

Last edited by a moderator:

sonny

Còn làm trong suốt cái Slide thì sao bạn?Không thấy bạn đưa lên. Có gì cho mình xin nhé.Thanks.:D

Ah bạn kiểm tra lại Link nhe.Die rùi.Tks

link bình thường mà! vừa kiểm tra xong!
còn cái trong suốt thi rất dễ, chỉ cần để ảnh ( transparent ) là okie mà! bạn đợi 1 chút , tý nữa nếu rảnh mình sẽ làm giúp cho :D:D

đây nè:
http://www.mediafire.com/?i34pmmjtmx4
bạn thử rồi cho mình biết kết quả nhé! mình làm nhưng chưa thử

Chỉnh sửa cuối:

BADBIGBOY

Mình thử thì thấy chữ slide to view vẫn còn chứ nó không biến mất luôn. Bạn có thể làm cho nó giống như trong suốt không? Chỉ thấy màn hình Wallpaper thôi. Bạn có thể hướng dẫn mình cách tạo không? Cả cái slide có dấu vân tay nữa. Cảm ơn bạn rất nhiều.

sonny

Mình thử thì thấy chữ slide to view vẫn còn chứ nó không biến mất luôn. Bạn có thể làm cho nó giống như trong suốt không? Chỉ thấy màn hình Wallpaper thôi. Bạn có thể hướng dẫn mình cách tạo không? Cả cái slide có dấu vân tay nữa. Cảm ơn bạn rất nhiều.

xóa cái slide to unlock, mình chưa thử, nhưng mình nghĩ không khó đâu bạn à,
bạn đọc bài của choitoisang đi , vào string rồi xóa dòng chữ đó thử coi,
nếu không okie thì mình sẽ làm giúp bạn sau vậy
còn cái vân tay vào cyida hoặc down cái của mình xuống
chúc vui:p:p:p